รถผมเองคร๊าฟ............ น้องใหม่บุรีรัมย์...........

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chanchai Kidchana, 28 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมเองคร๊าฟ............

น้องใหม่บุรีรัมย์...........

1. ขอบคุณคร๊าฟ....นีออน

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    เอาใหม่ ยินดีต้อนรับสู่นีออน facebook ครับ

3. คร๊าฟผม พี่ ๆ คร๊าฟ ใครมีคอพวงมาลัยมาขายให้ผมบ้างครับ

4. อยู่ไกลจังเลย

5. แต่ตอนนี้อยู่นครสวรรค์ครับ

6. ก็ยังไกลอยู่ดี อิอิ อุ้มอยู่รังสิตคะ

7. ครับผม แต่ก่อนก้ออยู่พระราม 2 อ่ะ

8. อิอิ เริ่มใกล้และ 55555555

9. ครับก้อพอดีมาอยู่บ้านที่พระราม 2 ได้แค่ 3 เดือนก้อสอบติดทหารอากาศก่อนอ่ะ ก้อเรยได้มาอยู่ที่นี่อ่ะ

อืมคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้