อยากเล่นจิมอ่ะครับ ถามรายละเอียดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย JAZZza, 1 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตอนนี้กำลังหารถซิ่งมาใช้งานและก้อเล่นจิมด้วยอ่ะครับ ที่มองไว้ก็คื่อ colt เครื่องเดิม ๆ ไม่ทราบว่าจะลงรุ่นไหนอ่ะครับ แล้วจะรุ่งหรือป่าว อนาคตก็จะวาง evo3 อ่ะครับ แล้วจะไปอยู่ในรุ่นไหนอ่ะครับ ขอบคุณครับ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ก็ลงรุ่นไม่เกิน 1600cc. หรือไม่ก็รุ่นมือใหม่ ตามแต่รายการจะจัดคับผม
    :D
    [email protected]

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อนาคตรุ่งแน่ครับถ้าไม่เลิกซะก่อน.........:D :D

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แล้วอย่างผมมีสิทธิ์ที่จะรุ่งมั้ยครับพี่ :D :D :D

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอา Colt มาแข่งรุ่งแน่นอนครับ อิอิ เชียร์ๆๆๆ :D :D

6. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เอา Acc มาแข่งจาดับไม๊เนี่ยเรา แหะๆ

7. 3d-top1

767
    3
    0
    รุ่งแน่คร๊าบ............อาจเป็นถึงแชมป์ได้:cool:

8. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    สงสัยพี่ บี จะมีสาวกเพิ่มอีกคนละ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันจันทร์นี้จะได้รถแล้วครับ เดิม ๆ เลย เกียร์ธรรมดา ต้องเปลี่ยนช็อคอัพกับเหล็กกันโคลงไหมครับ ช่วยแนะนำด้วยว่าใส่ของอะไรดี แล้วพวกช็อคอัพ ค้ำหน้า ค้ำหลัง ค้ำล่าง สามารถเอาของ อีโว3 มาใส่ได้เลยหรือป่าวครับ

10. 3d-top1

767
    3
    0
    ได้รถแล้วมาลองเล่นที่งาน.........thailand gymkhana.สิครับวันที่17 นี่

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

เอามาสภาพนั้นก่อนเลยครับ เด๋วที่เหลือ จัดให้ อิอิ :D

12. Pam Pam

Pam Pam Guest

0
    0
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ระยอง เป๊ก เซ็ทอัพ เอา Colt 1.6 แคมเดี่ยว กินเรียบ ทุกรุ่น ตั้งแต่ 1.6, 2.0, Open กวาดหมดเลย

หงอยเลย เจอเบรคมือง่ะ ไอ้แรงๆ เบรคมือไม่ติด หมุนไม่เป็นเลย จบกัน

นี่แหล่ะ Colt เดิมๆ มีช่วงล่าง มี เต็ด ภายใน เต็ม (ของอยู่เต็ม)

รถ + สีมือน่ะครับ

Colt เค้ามีดีกรีติดตัวอยู่แล้ว ( เราปั่นราคา + เรตติ้งไว้เองแหล่ะ อิ อิ )

ไม่ผิดหวังแน่ครับ

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    จัดที่ไหนครับ เวลากี่โมงถึงกี่โมงครับ แต่มะรู้จักใครเลยอ่ะครับ

14. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ลองเข้าไปดูที่นี่คับ
    www.thailandgymkhana.com

ไปครั้งแรกก็ไม่มีใครรู้จักทั้งนั้นล่ะคับ
    อย่าคิดมาก ชิวๆ ขำๆ
    :D
    [email protected]

15. 3d-top1

767
    3
    0
    มาเลยครับ...มารู้จักกันที่สนามเลยครับ.......:p :p

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    อิอิอิ ไม่รู้จะหนีงานไปได้หรือป่าวอ่ะครับ จิง ๆ แร้วอยากหาที่ซ้อมก่อนอ่ะคับ ขอบคุณทุก ๆ คนครับ

17. 3d-top1

767
    3
    0
    วันอาทิตย์ทำงานด้วย..รึครับ....:p :p
    ไปดูก่อนไม่ดีกว่า...รึครับ....อิ.อิ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    คงไปไม่ได้ครับ ติดงานครับ รอติดตามผลการแข่งครับ อิอิ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    คงไปไม่ได้ครับ ติดงานครับ รอติดตามผลการแข่งครับ อิอิ

20. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    วันนี้ไปแอบดูแถวสนาม ท อ ดีก่า

ไม่มีรถแข่งแล้วววว จะเอา200 แข่งก้อเกรงใจจิงๆๆ...อิอิอิ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ที่สนาม ท อ มีแข่งด้วยเหรอครับ ใกล้ ๆ บ้านผมเรยครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้