อยากรู้ครับ neon srt-4 คืออะไรหรอคับ ดูยูทูบแล้วเจอมา เป็นรูปแบบการแต่งรถหรอคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ครับ neon srt-4 คืออะไรหรอคับ ดูยูทูบแล้วเจอมา เป็นรูปแบบการแต่งรถหรอคับ

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    นีออน ผลิตที่เมกา นีออนบ้านเราเป็น GEN 1 SRT-4 ก็ประมาณคือ GEN2 ประมาณนั้น

2. อ่อคับ ชอบท้ายรถ srt-4 คล้ายๆ แลนเซอเลย

3. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    เหมือนผมเลย ชอบที่ท้าย ( ท้ายรถนะ ไม่ใช่ท้ายคน)

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เห็รฝรั่งมันชอบเอาเครื่อง srt-4 มาลง neon gen1 เครื่องมัน 2.4 turbo มั้ง

5. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    อยากรุ้จัง ใช้คำสั่งอะไร ที่เอาโพสต์ข้างล่างมาวางไว้ข้างบนได้ COPY..PASTE หรือเปล่า

6. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    แค่เราโพสต์ตอบในโพสต์นั้นๆ มันก็จะเด้งอันล่าสุดขึ้นมา เมื่อมีการอัพเดทค่ะ ^^

7. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    แต่ในเพจส่วนบุคคล ไม่เป็นเช่นนั้นเลย

8. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ใช่แว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้