SRT-4 หน้าตาประมาณนี้

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    SRT-4 หน้าตาประมาณนี้

2. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    อยากให้ CHRYSLER มีตัวแทนในไทย กลับมาอีกครั้งหนึ่ง จะได้เป้นลุกค้า ในรุ่นต่อไป และจะได้ใช้ นีออน อย่างอบอุ่นใจ / ปีที่แล้ว อ่านข่าวพบว่า จะเปิดตัวแทนที่ เวียตนาม ป่านนี้น่าจะเปิดไปแล้ว

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ผมยังจำได้เลย ว่าผมอะเคยไปเข้าศูนย์ตรงถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แต่ไม่นานมันก็ปิด 555+

4. ถ้ามีศูนย์กลับมาเปิดอีกก็น่าจะดีนะคับ 555

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ผมว่า ดีในแง่ความรู้สึก กับเรื่องอะไหล่ แต่ผมว่าช่างที่ศูนย์ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ จากประสบการณ์ไปเข้าศูนย์มา

6. นั้นละที่ต้องการ ขี้เกียจไปตามหาอะไหล่

7. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อิอิ อะไหล่ศูนย์แพงนะครับ 555+

8. 555 นั้นสินะ

9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ผมเคยโดนค่าแลคพวงมาลัย เปลี่ยนของเก่าไม่จบ จำใจสั่งของแท้ โดนไป15,000 รอของอีก1อาทิตย์ แต่จะว่าไปมันก็ดีนะ นี่ใช้มา 5-6ปี มันไม่รั่วอีกเลย

10. ขอดีของ ของแท้คับ 5555

11. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    มันอยู่ที่น้ำมันเพาเวอร์ครับ ถ้าใช้ของ MOPAR แท้ ๆ ตั้งแต่แรกแทบจะไม่มี รั่ว ซึม

12. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อยากจะใช้เหมือนกันของ mopar อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้