ู^ ^ หยุดสงกรานต์ชาวนีออนไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ (0/ อยู่บ้านไม่ได้ไปไหน อิอิ)

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย True Story, 10 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ู^ ^ หยุดสงกรานต์ชาวนีออนไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ (0/ อยู่บ้านไม่ได้ไปไหน อิอิ)

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    พาน้องออนไปตะลุยเกาะช้างค่าา

3. ตอนเช้าตะลุยเล่นน้ำสงกรานต์ ช่วงบ่ายทำงานก๊าบ ^^

4. True Story

0
    0
    0
    เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านนะครับ ^__^

5. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    พักผ่อนอยู่ช้านเหมือนกานคร้าบบ

6. นอนๆๆๆๆๆ อยู่บ้าน ไปเที่่ยวกันมั้ยพี่โม อิอิ

7. True Story

0
    0
    0
    ไปด้วยยยยยยยยสิ อยู่บ้านไม่เปียก

8. อยู่บ้านก็เปียกได้ เดินเข้าห้องน้ำเอาน้ำราดตัวเองสิ อิอิ ล้อเล่น ถ้าจะไปไหนเดี๋ยวโทรชวนอีกที

9. ช่วงนี้ฝนกลับมาตกครับสงกรานเอารถออกไปให้เด็กสาดเล่น เซงฝนตกพึ่งล้างรถไปวันต่อมาตกใหม่

10. ไปกะอุ้มต้องเปียกนะพี่โม โดนน้ำได้ป่ะเนี้ยอิอิ ล้อเล่น

11. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    นั่งเครียร์งานค้างเก่าครับ -_-!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้