ประกาศ!!! สมาชิก 88-89 ที่เป็นสมาชิกในกลุ่ม accordclub.in.th...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Chalit Srilert, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ประกาศ!!! สมาชิก 88-89 ที่เป็นสมาชิกในกลุ่ม accordclub.in.th ไปลงทะเบียนเพื่อรับหมายเลขสมาชิกกันด้วยนะคับ ท่านใดที่ไม่ได้เป็นสมาชิกก็สามารถไปสมัครสมาชิกและลงทะเบียนได้คับ

2. ไปลงที่ไหนคับ

3. ที่ไหนครับผม

4. บอย accord club.in.th มันเป็นกลุ่มปิด สมาชิกมองไม่เห็นหรอก บอยตั้งลากไปนะ

5. Chalit Srilert

0
    0
    0
    อ้าวหรอ มันจะเห็นเฉพาะสมาชิกนี่นะ

6. Chalit Srilert

0
    0
    0
    เสิร์ทหากลุ่ม accordclub.in.th แล้วขอเข้าร่วมกลุ่มคับ เดี๋ยวแจ้งแอดมินให้รับเข้ากลุ่ม เพื่อความสะดวกเปลี่ยนรูปประจำตัวเป็นรูปacc88-89 จะได้เข้ากลุ่มไวคับ เข้าได้แล้วค่อยเปลี่ยนคืน

7. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    ไปแล้วครับ

8. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    ครับผมมม เด๊วตามไปคร๊าบบบ

9. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    รอแอดมินรับยุ่นะคับเปลี่ยนรุปเเล้วด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้