อันนี้ของบ้านเราลองหาดู

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 18 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    อันนี้ของบ้านเราลองหาดู

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    น่าจะเอาไว้ใช้แปะกะกระจกใช่ป่ะคะ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับ ลองไปหาดู

4. ซื้อได้ที่ไหนหรือคับ

5. อันนี้ตอนนี้มีคนรับทำอยู่เเต่ต้องสั่งทำหลายๆอัน ใครอยากได้บ้างครับ

6. Pangki Ka

0
    0
    0
    ตอนนี้อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ อิอิ

7. ผมไปถามมาแล้ว เค้าบอกทำได้ ว่าแต่อยากได้สติ๊กแบบไหนครับ

8. มันมีแบบอื่นหรือป่าวคับ ผมว่ามันดูแน่นๆไปนิดนึง

9. เอาเเบมาลงเเล้วช่วยกันเลิกดีมั๊ยครับ เสนอเเบบมาเลย

10. Pangki Ka

0
    0
    0
    แบบมีเพียบเลยค่าา อยู่ล่างๆง่ะ ลองกดลงๆไปดูนะ ทำกันไว้เพียบเลย สติ๊กเกอร์นะคะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้