ขออนุญาตผู้ดูแลคับ แบบที่ 1 (อันบน)ที่ผมเคยไปติดต่อจะทำสติ๊กเกอร์+จุ๊บติดกระจกรถยนต์...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Siwanat Sonjieangkham, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตผู้ดูแลคับ แบบที่ 1 (อันบน)ที่ผมเคยไปติดต่อจะทำสติ๊กเกอร์+จุ๊บติดกระจกรถยนต์ มีใครสนใจอันไหนบ้างครับ

1. ผมสนใจครับบบ เอาๆๆ ^^

2. เลือกมาคับอันข้างบนหรือข้างล่าง ถ้าเลือกได้เเล้วผมจะเอาไปทำเป็นตัวอย่างมาให้ดู

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องใช้ไฟล์ ai เอาไปทำเหรอคะ - -a

4. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    โดยส่วนตัวชอบแบบที่ 1 ^^

5. ชอบอันบนเหมือนกันคะ

บน + 1 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้