RT CLUB เชิญทุกท่านร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งานจะจัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551 ณ หมู่บ้านไพลินศิริ ถนนเลียบรังสิต-คลอง 3 (บ้านผมเอง)

สิ่งที่ต้องเตรียมไปร่วมงานในวันนั้น

1. ของขวัญคนละชิ้นหรือถ้ามาแบบคู่จะเอาคู่ละชิ้นก็ได้ ไม่ว่ากัน แต่ขอให้มีมาด้วย เพื่อทำกิจกรรมจับฉลากแลกของขวัญ โดยเน้นว่าขอให้เป็นของที่เห็นแล้ว "ฮา" เท่านั้น (ของจับฉลากราคา 150 - ขึ้นไป)

2. รอยยิ้ม ความสนุก และมุขขำ ๆ ให้พกพามาประชันกันด้วย

3. เก้าอี้พกพา และแก้วน้ำส่วนตัว (ถ้ามี)

4. แผ่น VCD คาราโอเกะ หรือ CD เพลง ที่อยากจะเปิดฟังกันระหว่างงานสังสรรค์รื่นเริง พอดีที่บ้านมีน้อย แต่มีไมค์โครโฟนนะครับ

เรื่องอาหารการกินนั้น ผมจะสั่งอาหารจานใหญ่ๆ ไว้ประมาณ 3 -4 อย่าง และจะให้เค้ามาส่งให้ตอนเย็น รอทานพร้อมกัน พร้อมเครื่องดื่มบางส่วน ส่วนเหล้าและโซดานั้นจะไปซื้อทีหลังครับ (หรือใครจะจัดมาด้วยก็ได้นะครับ) และงานเริ่มเวลา 17.00 น. เป็นต้นไป ใครอยากมาก่อนก็ได้นะครับ

แผนที่เส้นทางการเดินทาง

1.มาจากทาง ถ.วิภาวดี-รังสิต ขึ้นสะพานวงแหวนตรงฟิวเจอร์มาลงถนนรังสิต - นครนายก วิ่งตรงไปเรื่อยๆ จนถึงคลอง 3 แยกซ้ายเข้าถนนเลียบคลอง 3(ตรงหมู่บ้านภัสสร) และตรงเข้ามาเรื่อยๆ ประมาณ 1 กม. หมู่บ้านอยู่ซ้ายมือ จุดสังเกตคือ ซอยหมู่บ้านจะอยู่ติดกับร้านหมูกะทะ และลานเบียร์สดครับ

2. มาจากทางด่วนบางปะอิน ให้ลงซ้ายที่ถนนรังสิต - นครนายก ซึ่งจะอยู่ประมาณคลอง 4 และก็วิ่งตรงมากลับรถตรงคลอง 3 จากนั้นก็แยกซ้ายเข้าถนนเลียบคลอง 3 (ตรงหมู่บ้านภัสสร) และตรงเข้ามาเรื่อยๆ ประมาณ 1 กม. หมู่บ้านอยู่ซ้ายมือ จุดสังเกตคือซอยหมู่บ้านจะอยู่ติดกับร้านหมูกะทะ และลานเบียร์สดครับ

ค่าใช้จ่ายงานนี้ขอเก็บ 300 - /คน

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2008
  2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โอเครับทราบ แต่ยังไม่แน่นอนว่าจะไปทันรึเปล่า เพราะน้องอีฟไปราชการ ออกหน่วยแพทย์ ไม่รู้กลับมา กทม. กี่โมง อาจจะไป/ไม่ไป เดี๋ยวโทรบอกอีกทีน่ะกอล์ฟ :D

ปล.... ขอให้ทุกท่านที่ไป ไปด้วยความสนุกน่ะคร้าบ

3. - -* แล้วจะเสียงดังได้หรอเพ่

4. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    อยากไป....อยากไป แต่ไม่รู้ว่าจะกลับมาถึงกี่โมงอ่ะ
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

5. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    พี่กอฟย้ายบ้านแล้วหรอครับ

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แล้วกลับมากี่โมงล่ะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

7. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    โอเค........

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

งั้นผมขอนำอาหารไปเพิ่มอีก 1 อย่างคือต้มข่าไก่ เดี่ยวจะให้แม่ทำเอาไว้ให้ แต่ไม่รู้ว่ามีที่อุ่นหรือเปล่าน้อ? .. :D:cool:

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ที่อุ่นมีครับ เพราะมีเตาแก๊สแว้ว .... แล้วถ้าใครจะเอาอะไรมาเพิ่มอีกก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน ยินดี ๆๆ อิอิ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอทราบจำนวนคร่าวๆ ก่อนได้มั้ยครับว่าใครไปมั่ง ...... ไม่ได้บังคับกันนะครับ แต่ว่าอยากให้เพื่อนๆ มาสนุกด้วยกันก็แค่นั้น

ขอบคุณมาก

11. boylpn

775
    2
    18
    ไปด้วยแน่นอน

1 คนพร้อมอาหารอีก 1 อย่างและของขวัญฮา ฮา อีก 1 ชิ้น ... :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2008
  12. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    2 ท่านกอล์ฟ แต่ยังไม่แน่นอน เดี๋ยวโทรแจ้งน่ะ อาจยังไม่ต้องนับพี่ก็ได้ ( ก้าวต่อไป Johnnie Walker)

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นับไปก่อนล่ะกันนะพี่เต้ย ตอนนี้มีแล้วประมาณ 5 คน :D:D:D

เราต้องก้าวต่อไป ..... ขอบคุณนะครับ

14. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ปิ๊กขอ2
    แต่ว่ามีนัดมีตติ้งทีไร ต้องหมอนัดทำฟันทู๊กทีเลย
    ไปแล้วก็กินอารายกะเค้าม่ายค่อยได้....เซ็ง แต่ก็ไป อิอิอิอิ

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทเป็น 7 คนแล้วครับ อิอิ

16. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไม่น่าพลาดนะผมอะ.................

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาอีก 1 เป็น 9 คนแว้ว อิอิ ..... รีบมารายงานตัวกันเร็ว 555+

18. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    วันที่19-21ผมติดงานซ้อมรับปริญญาที่นครนายกอะครับคงจะไปร่วมงานไม่ได้อะครับ.....เซ้งเลยอะครับแล้วก็จะต้องมาตรงกับงาน RT เราแทบทุกครั้งเลยหง่ะไม่รุ้ว่าไปทำกรรมอะไรไว้แต่ยังไงก็ขอให้สนุกๆๆๆกันนะครับ........ยังไงก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยแล้วกันนะครับที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้..............................หวัดดีปีใหม่พี่ๆๆๆๆชาว RT Club ทุกคนล่วงหน้าไว้ในนี้ด้วยเลยนะครับ

19. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    โคตรอยากไปด้วยเลยนะครับๆๆ อิอิอิ

20. แก้วต่อไป .... หงส์ทอง *0*

21. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ซื้อของขวัญแย้วด้วย

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ของขวัญเอาเด็ด ๆ นะ อิอิ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: เอาอีกแก้ว น้องตุ่ย จะหลับแว้ว เหอะๆๆ :D

24. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    เจน กับ ปุ๊ก ก็อยากไปนะค่ะ แต่เจนติดไปเพชรบูรณ์กับมหาลัย ปุ๊กจะไปคนเดียวก็คงลำบากเพราะไม่มีรถ เส้าจัง Y_Y

25. จัดไปอย่าให้เสีย เอาเมา ปายยยยยยยยยยย :D:D:D:D

26. boylpn

775
    2
    18
    เอาอย่างนั้นเลยนะตุ่ย

เมาแล้วก็หลับแบบ ครอก..ฟี้... เลยใช่เปล่า? :D:cool:

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันนะครับทุกคน เดี๋ยวจัดเตรียมเครื่องเสียงชุดย่อมๆ ไว้ให้ครับ อิอิ

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ซื้อของขวัญมาแล้ว....... 555+

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เงียบกันเลยนะครับพี่น้อง งานนี้ยังจัดอยู่นะ .... เริ่มงานประมาณ 18.00 น. เดี๋ยวเตรียมอาหารไว้ให้เพียบพร้อมเลย มาถึงก็กินกันได้เลย และก็จับฉลากเอาฮากันต่อ อิอิ

30. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ไปคับไปด้วย แต่คงไปถึงดึกหน่อยกว่าจะเลิกงานก็จาหกโมงแล้ว แต่ก็จะไปคับคิดถึงทุกคนเลย:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้