เพื่อนๆเปลี่ยนยางกันที่ไหน มีใครรู้จักร้านยางถูกๆไหม...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 9 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆเปลี่ยนยางกันที่ไหน มีใครรู้จักร้านยางถูกๆไหม เดือนนี้ใช้จ่ายเยอะแต่ยางต้องเปลี่ยนแล้ว ผมอยู่แถวนวมินทร์คับ

1. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ Bridgestone ราคาถุกดี แต่ก่อนใช้ Michlin ราคาขึ้นสูงแพงมากไป

2. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
  3. ไปเปลี่ยนร้านไหนอะคับ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เส้นรามอินทรา มีเพียบ ถ้าไม่เน้นยี่ห้อ ลองดูพวก HANKOOK TOYO MAXXIS ดูราคาไม่แรง เส้นนึงพันก่า ๆ คุณภาพ OK

5. แล้วปกติ ใช้หน้ากว้าง สูงเท่าไรกันอะคับ ผมใช้ขอบ14

6. Pae MO ON

0
    0
    0
    ขอบ 14 185/65/14 เหมาะที่สุดแล้ว

7. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ลองถามหลายยร้าน แล้วเทียบราคาเอา...แจ้งกลับด้วยนะครับ

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลองเช็คดูหลาย ๆ รุ๋นดู ราคาไม่น่าต่างกันมาก

คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้