ผมอยู่อยุธยา ขับสีน้ำเงิน แต่ตอนนี้ เอาไปทำสีใหม่แล้วกำลังจะได้ออกวิ่ง สีส้มดำ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Piyawech Roumphaothai, 18 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยู่อยุธยา ขับสีน้ำเงิน แต่ตอนนี้ เอาไปทำสีใหม่แล้วกำลังจะได้ออกวิ่ง สีส้มดำ

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    โอ้ว ส้มตำ เอ้ย ส้มดำ ท่าจะแหล่ม อิอิ

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    =*= ส้มตำไทใส่ปู พริกสองเม็ด น้ำลายสอ... ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ ^^

3. เดี๋ยวผมเอาออกจากอู่จะรีบถ่ายมาอวดให้อยากส้มดำกันเลย

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
  5. วันนี้ผมก็ไปเยี่ยมมันมาใกล้เสร็จแล้วล่ะ เสริมหล่อด้วยไฟหน้าเพชรกับไฟท้ายใหม่อีกคู่หนึ่ง หล่อแน่ เดี๋ยวเอามาอวด

6. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    อยากได้ไฟหน้าเพชรม่างง ไฟหน้าไฟท้าย ถอยมาเท่าไหร่คะ จะเก็บตังซื้อ ><

ผมซื้อร้านแช้มป์ประดับยนต์อ่ะ ไฟฟน้า+ไฟเหลี้ยว+ยางขอบ+เบ้า+เขี้ยวหลอดครบ อยู่ที่ 8,000 บาท ไฟท้ายคู่ทรงนอก หรือจะ เปงโดนัท ก็ราคาเดียวกันที่ 5,000 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้