ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม อยากเข้ามานานแล้วว ^^

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kapau Pae, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม อยากเข้ามานานแล้วว ^^

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ ถูกใจนะครับ จะมาจากไหนไหนไหน ก็มาเถอะ..ยินดีต้อนรับ

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับค่าาาาาาาาาาา ^^

4. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    มาไม่ทันคุณโม 555

5. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    เอิ๊กๆๆๆ

ผมชอบอ่ะคนขับรถแบบนี้ได้คุยกันเพราะเวลาพวกเรามีไรได้ปรึกษากันได้ เพราะไปร้านส่วนใหญ่มันไม่ค่อยสนใจรถแบบเรา มันหาว่ารื้อยากบ้าง รื้อแล้วก็ไม่มีอะไหล่บ้าง ที่จริงๆ ถ้าหาถูกที่ มีเยอะแยะอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้