สวัสดีครับ Neon สีเขียว ใช้มาตั้งแต่ปี 1996 อยู่อยุธยาครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sayan Suwannarong, 17 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ Neon สีเขียว ใช้มาตั้งแต่ปี 1996 อยู่อยุธยาครับ

1. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับบบบ

2. ผมก็อยุธยาพี่เคยเหงผมบ้างไหม เลขทะเบียน กต 2268 สีน้ำเงิน แต่กำลังจะเปงสีส้มดำแล้ว แต่ยงไม่เสร็จ

3. Chaiwat Boonjeen

Chaiwat Boonjeen Guest

0
    0
    0
    สวัสดครับผมว่าจะไปเที่ยวอยุธยาอยู่พอดี อยากเจอแรกเปลี่ยนความรู้น่ะครับ

แลกเปลี่ยนผ่านในนี้ก็ได้ ผมยินดีให้ความรู้ (ถ้าผมมีความรู้นั้นนะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้