++ ใครรู้จักร้านตั้งประตูเนียนๆบ้างครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เหมือนเคยมีคนตั้งกระทู้ถามและมีคนมาแนะนำร้านในซอยข้างๆร้านอาหารเจ๊ง้อ พระราม 3 แต่ลองหากระทู้แล้วหาไม่เจอครับ

หรือใครมีที่อื่นแนะนำ รบกวนขอเบอร์ติดต่อกับสถานที่ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆค้าบ

2. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    เข้ามารอฟังด้วยอีกคนครับ ขอชื่อและพิกัดที่ตั้งด้วยครับ

ฝั่งคนขับประตูเริ่มตกแล้ว เลยคิดจะตั้งเองคนเดียวไม่ไหวอ่ะครับ หนัก!

3. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    จำชื่อร้านไม่ได้ครับ

แต่บอกทางได้ครับ

จากแยก TPI บนเส้น นราธิวาสครับ ตรงไปร้านเจ๊ง้อ

เลี้ยวเข้าซอยก่อนที่จะถึงร้านเจ๊ง้อ (ซอยที่สาย 62 เลี้ยวเข้าไปครับ) ซอยนี้จะไป รพ กรุณาพิทักษ์ได้

ขับเข้าไปไม่เกิน 50 เมตร ร้านอยู่ทางขวามือ อยู่ตรงหัวมุมซอย

ร้านนี้เท่าที่จำได้ (พ่อบอกมา) ตั้งประตู ซ่อมกระจกไฟฟ้า ซ่อมอะไรต่างๆ ที่เกียวกับประตูรถนะครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่จำชื่อร้านไม่ได้ แต่หาไม่ยากครับ

4. ~dek_it~

~dek_it~ New Member Member

4
    0
    0
    เข้ามาช่วยครับเพราะร้านที่ว่าทำดีจริงๆครับแ ละที่สำคัญอยู่หน้าซอยบ้านป๋มเ อง ร้านโชว์ตง ครับทางมามาตามคุณ ThE NeMo บอกง่ายสุดแล้วครับ เพราะถ้าเข้าทาง รพ.กรุณาพิทักษ์ ถ.นางลิ้นจี่ คนไม่เคยวิ่งแถวนี้มาไม่น่าจาถูกอ่ะคับ ร้านอยู่ตรงซอยจัทน์เก่า7 นะครับ

5. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากๆครับ:)

7. nudeez

nudeez New Member Member

50
    1
    0
    แพงไหมครับ แบบสนใจอีกคนอะครับ

8. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    สรุปคือร้านอยู่ในซอยจันทน์เก่า ไม่ใช่ต้องข้ามแยกไปซอยกรุณาพิทักษ์ใช่ไหมครับ

9. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    มีร้านแถวสุขา 1 แนะนำคับ เบอร์โทรไม่มีโทรมาถามผมเองเอาแล้วกันคับ อยู่ใกล้ ๆ แยกเกษตร -- นวมินทร์ ค่าทำแค่ 200 - 300 บาท ขับรถกระป๋องหรือรถราคาเป็นก้อราคาไม่แตกต่างกันคับ บริการรวดเร็ว ไวมาก นักดูดน้ำกระป๋องเดียวก้อเสร็จแล้วคับ

10. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ดีเลยแถวบ้านด้วย

พระราม3

11. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ไม่ต้องข้ามไปครับ

12. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ดีจังใกล้บ้านด้วย

13. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ร้านอยุ่ตรงไหนหรอครับ

ประตูตกพอดีเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้