ขออนุญาติแอดมินครับ ถ้าผิดกฏ เชิญลบเลยครับ พอดีอยากหาแลกกับ si. สักคัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย มนุษย์ วานร, 22 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติแอดมินครับ ถ้าผิดกฏ เชิญลบเลยครับ พอดีอยากหาแลกกับ si. สักคัน เผื่อมีใครอยากเปลี่ยนแนว รถผม ซุซกิสวิฟ รถออกป้ายแดงไม่เคยชนครับ เครื่อง 3s. direcoil. 260. ม้าครับ ระบบเครื่อง ระบบไฟ ทำมาจบครับ รถพร้อมใช้เลยครับ แอเย็น ความร้อนไม่ขึ้น รายละเอียดเพิ่มเติม สอบถามได้เลยครับ. ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้