พี่ๆครับรถเบคติด เป็นเพราะอะไรครับ ต้องแก้จากตรงไหนก่อนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Beer Wunlaband, 2 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Wunlaband

Beer Wunlaband Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับรถเบคติด เป็นเพราะอะไรครับ ต้องแก้จากตรงไหนก่อนครับ

2. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    คาริบเปอร์เบรค

3. ลูกยางตายครับแนะนำถอดล้าง ซื้อชุดซ่อมซ้าย-ขวามาเปลี่ยนทั้งคู่เลย ไม่งั้นเดี๋ยวจานเบรคจะพังตาม

4. Beer Wunlaband

Beer Wunlaband Guest

0
    0
    0
    ค่าเสียหายยุทีเท่าไหลครับ

5. ชุดซ่อม หลักร้อย ค่าแรงแล้วแต่ว่าสนิทแค่ไหนครับ

6. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ดิสค์หรือดรัม?ครับ ผมเคยเปลี่ยนลูกยางดรัมหลัง ซ้ายขวา 80 บาท

อันนี้คู่หน้าครับ หลังไม่ค่อยติด เดาเอาน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้