อีกมุมมองนึง ผมว่าแบบเคลือบมันเงาไปสะท้อนกระจก แบบสติกเกอร์ดูดีกว่าเนอะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Younggear Teerawa, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อีกมุมมองนึง ผมว่าแบบเคลือบมันเงาไปสะท้อนกระจก แบบสติกเกอร์ดูดีกว่าเนอะ

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ชอบแบบติ๊กเกอร์ด้วย แพงป่ะคะ หล่อมั่ก

2. แพงมากกก แต่ดีกว่าให้แตก ราคาเท่ากัน อย่างละ 1,700

3. Pangki Ka

0
    0
    0
    ถ้าเอาฝาโปงหน้าไปทำ จะสัก ห้าพันได้มั้ยคะ ^^

4. เห็นวันก่อน Engosoเอามาขายที่ 2990 สำหรับทำฝาหรือหลังคา ราคาทั่วไปประมาณ5000 ครับ

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    สามพัน ถูกจังง่ะค่ะ ขายอยู่ที่ไหนอ่าคะ

6. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เด๋วผมจะไปแปะฝากระโปรง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้