เจ้าหัวเทียนน้องออนผม เริ่มมีคราบน้ำมันขึ้นมาแล้ว จะเปลี่ยนยางรองเบ้าหัวเทียนใหม่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Beware Silapanupakij, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ้าหัวเทียนน้องออนผม เริ่มมีคราบน้ำมันขึ้นมาแล้ว
    จะเปลี่ยนยางรองเบ้าหัวเทียนใหม่ ใครมีร้านขาย+ราคาแนะนำมั่งครับ
    (ผมไปถามร้านแถววรจักรไม่รุว่าของแท้หรือก๊อบ
    ร้านนึง250 อีกร้านนึง200 ของแท้น่าจะอุ่นใจกว่า 55)
    ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกหน่อยนะคร้าบบบ ขอบคุณคับ ^_^

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    แค่คราบเหรอครับ ของผมน้ำมันเยิ้มเลย ยางฝาวาว์ลไปและ อิอิ

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    555 ไม่รู้จัก แต่ขอบคุณเพื่อนสมาชิกมาโพสแบบนี้ก็รีบไปหาความรู้และหน้าตามันว่าเป็นยังไง อาจารย์กูเกิ้ลก็ใจดีอธิบายละเอียดยิบเลย

3. ต้องรีบเปลี่ยน เด๋วหัวเทียนบอด 55

4. เอาซิลิโคนซีลเบ้าหัวเทียนก่อนครับ อาจยังไม่ต้องเปลี่ยนยางก็ได้ครับ ยางเบ้าไม่ได้เสียกันง่ายๆ ลองปรึกษาน้องเป้ดู หรือช่างเบิร์ดก็ได้ครับ

5. ซิลิโคนปะเก็นนะครับที่เป็นหลอดเนื้อสีดำๆ น่ะ

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ

ตามนั้นคือยังไงคับคุนเป้ มาสั้นๆ ..ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้