อันนี้แบบของปลอมครับ 900 บาท

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pawarist Promsombat, 21 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้แบบของปลอมครับ 900 บาท

1. ของแท้สวยกว่าเห็น ๆ เลยอ่ะ

2. ของแท้จะขึ้นรูปนูนสูงครับ สวยกว่าแน่นอน แต่ก็แพงกว่าด้วย

3. แบบนี้เหมือนตัดสติ๊กเกอร์มาแป๊ะบนพื้นสีเงินแล้วตัดเปงทรงเลยอ่ะ

4. ตัว Emblem จะเป็นแผ่นโลหะครับ แล้วสกรีนภาพบนแผ่นโลหะและเคลือบด้านทับอีกที สำหรับคนมีงบน้อยครับ

เรียกแบบนี้ว่าแบบกัดร่องตื้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้