ขอคำแนะนำ วางเครื่อง b20b ลง ac 88 หน่อย ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อิดอิ๊ด ปิงลิง, 7 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำ วางเครื่อง b20b ลง ac 88 หน่อย ครับ

1. ต้องทำอะไรบ้าง ครับ

2. พึ้งเส้ดไม่ถึงเดือน ขับสนุกดีคับ แต่ ช่วงล่างเดิมไม่ไหวคับ

3. ทำไรบ้าง ครับ

4. ปัญหาใหญ่คับ. คือ นน..เพิ่ม ช่วงล่างเอามะยุ

5. ว่า d15b zc พอดีๆๆคับ

6. ห้องเครื่องแปลงอะไรบ้างครับ

7. แล้วช่วงล่างต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

8. พอดีสนใจเครื่องตัวนี้ครับ

9. หลักๆ ก้อแท่นเครื่อง. กับ ระบบบไปครับ

10. แนะนำแมนนวลนะครับ.

11. ลง 1500-1600 ติดแก๊สครับ. วิ่งสบายๆ

12. แล้วเครื่องคุณWoottikrai Sapaiwon ชื้อมาเท่าใหร่ ครับ

13. แต่เครื่องหนักมากๆคับ

14. ทำช่วงล่างดีๆหน่อยก้โอแร้วคับ

15. แนะนำการดูเครื่องหน่อยครับ

16. อันนี้ต้องพาผู้รู้ไปดูด้วยคับ

17. ถ้าจะดูว่าเครื่องปีไหน ดูยังไง ครับ

18. ต้องเปลี่ยนเรือนไมล์ด้วยไหม ครับ

19. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ของผมไม่เปลี่ยนคับ แต่ต้องตัวเฟืองไมค์ใหม่

20. ของตัวไหนครับ

เพิ่งได้มา กำลังจะวาง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้