ผมว่า เรามาแนะนำตัวกันอีกทีดีมั้ยครับ ตัวอย่างของผมก่อนเลยละกันคร้าบบบ ^^ ชื่อ - บิว...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Beware Silapanupakij, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมว่า เรามาแนะนำตัวกันอีกทีดีมั้ยครับ
    ตัวอย่างของผมก่อนเลยละกันคร้าบบบ ^^

ชื่อ - บิว
    สีของน้องออน - ขาวมุกๆ
    โซนที่ขับๆอยู่ - บางแค/พระราม2/หัวหิน

เผื่อเราจะได้ทักทายกันได้ครับ ดีมั้ยๆ?

1. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    ชื่อ เป้
    สีเขียว
    โซน บางแค-สายสอง-พระราม2-ครับ

2. โซนเดียวกะผมเลยนะนั่น ไว้ทักทายกันคร้าบบ

3. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
  4. ชื่อ ปริ้นซ์
    น้องออนสีเขียว
    โซน นวมินทร์คับ

5. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    โม รามอินทรา กม.8 คุณปริ้นซ์ เหมือนเราเคยคุยกันทางเอ็มนะใช่หรือเปล่าเอ่ยไม่ค่อยมั่นใจนานมากแล้ว

6. ชื่ออุ้ม สีน้ำเงิน อยู่แถวรังสิตคะ

7. ไม่แน่ใจเหมือนกัน อิอิ

8. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    แป้งค่ะ นั่งข้างคนขับน้องออนสีแดง วิ่งอยู่เส้นเสรีไทย บางกะปิ ลาดพร้าว พระรราม 9 รัชดา ^^ (สังเกตด้านท้ายรถ สปอยเลอร์ใหญ่ๆ + ตัวหนังสือ dodge)

9. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เป้.....มี 2 คน โซน มีน รามอินทรา ลาดพร้าว ตัดใหม่ รัชดา แจ้งวัฒนะ จรัญ สุขา -2-3 สรุป อยู่ทุกโซน

10. Pangki Ka

0
    0
    0
    คุงเป้ มี 2 คน... เอ้ะ! ยังไง อิอิ

11. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เอาเป็นว่า ผม เป้ นีออน .....แต่ก่อนก็มีแต่คนเรียกยังงี้

12. Pangki Ka

0
    0
    0
  13. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    มีใครอยู่แถวบางนาไหมอยากเจอจังอยากคุยด้วยอ่า เหงาๆ

14. นีออนขาว อยู่ดอนเมือง

15. ผมนีออนสีเทา อยู่ดอนเมือง

16. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    ผมเบิ้นครับ อยู่บางนา แต่ตอนนี้neonดำ ไปประจำอยู่ประจวบ นานๆจะอัดเข้ากรุงซักที (^з^)-☆

17. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ผมโช๊ค นีออนดำ สุขา 1 บางแค ครับ

18. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    โอครับ นิออนสีแดง วิ่งแถวๆลาดพร้าว รัชดา เสรีไทย

19. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    นีออนสีเขียว รามอินทรา กม8 ครับ

20. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ใครขับสีน้ำเงินเข้า ทะเบียน5600 มั่ง เห็นจอดอยู่ที่โลตัสบางกะปิวันศุกร์ที่แล้ว รถสะอาดเอี่ยมมากเลย ชอบสปอร์ตไลท์ด้ว อยากรู้ว่าซื้อของอะไรมาใส่ เหะๆ

21. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    เอนคร้าบ น้องออนแดงอมชมพู แม่กลองพระราม 2คร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้