ตอนนี้มีปัญหาเรื่องแรค กับ Clock spring ใครมีแหล่งซื้ออะไหล่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Younggear Teerawa, 20 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้มีปัญหาเรื่องแรค กับ Clock spring ใครมีแหล่งซื้ออะไหล่ สองรายการนี้ช่วยแนะนำให้ด้วยครับหามานานมากกก ยังไม่ได้เลย

1. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    Clock spring คืออะไรครับ ขอทราบเป็นความรู้หน่อยครับ

2. clock spring ที่อยู่ตรงคอพวงมลัยใช่หรือไม่ ถ้าใช่ผมเคยซื่อที่

3. ขอบคุณครับเมื่อเช้าเอาไปให้ช่าง bird ซ่อมมาแล้วเหลือแค่แรค อย่างเดียวครับ

4. ช่างเบริดดอนเมือง ดัดแปลงได้ทุกเรื่อง รถนีออน

นัดช่างเบิร์ดไว้แล้วครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้