รบกวนเข้ามาบอกผมหน่อยครับอยากรู้มากๆ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย KoKZillaa, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KoKZillaa

KoKZillaa New Member Member

35
    0
    0
    ขอรบกวนนิดนึงนะครับ คืออยากทราบราคาซื้อขายของตัวนี้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ:)

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เลข หก หลัก ครับ แต่ตัวหน้าคงมีเลข 2 ขึ้นไปครับ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    บางทีมีแต่ ราคา ไม่มีรถนะครับ เพราะหายากมาก

4. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    รถจมน้ำ จมเลน จอดทิ้งสนิมเขรอะ ก็คงไม่กี่พัน อย่างเก่งก็หลักหมื่น

ที่เส็งและหรั่งว่าก็ต้องแบบที่ทำแล้วหรือสภาพดี

ไม่เอารูปมาให้ชมหน่อยล่ะครับ ซื้อรถมันก็ต้องดูสภาพ

5. KoKZillaa

KoKZillaa New Member Member

35
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาเลยครับ รถชนหน้ามา ครับ อยากรู้ราคาไว้ต่อรองกับเจ้าของดู

ไว้จะถ่ายรูปมาให้ตีราคาให้ครับ ขอบคุณครับ

6. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    อยากเห็นด้วยคนครับ

เป็นคันหนึ่งที่อยากได้ต่อจาก อาร์ 30 ครับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้