มีเรื่องสงสัยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย notesamit, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    อยากทราบว่าเสียง ติ๊ดๆๆๆ ตอนบิดกุญแจดับเครื่องเสร็จ มันคือเสียงเตือนอะไรหรอครับ ได้ยินมานานแต่ไม่รู้ว่ามันเตือนอะไรอ่ะครับ

2. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    เสียงของวิทยุ มั๊ง ใช่วิทยุของ sony เดิมติดรถ รึป่าวครับ ของโซนี่มีหลายรุ่นที่ดัง ติ๊ด ๆ ๆ ตอนดับกุญแจ ไม่มีไรครับ ปกติ

3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ปะกะติ

4. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ปกตินะ

ผมใช้pioก้อดัง ตี้ดๆๆ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ถ้าดังตอนบิดกุญแจดับเครื่องแล้วเปิดประตู มันเอาไว้เตือนเราลืมเอากุญแจออกคับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    สงสัยเสียง วิทยุครับ

7. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ของผมก็เป็นเพราะวิทยุ

8. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    ปกติ ครับ เสียง วิทยุ

9. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    :sad::sad::sad:

10. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เตือนลืมดึงกุญแจออกค่ะ ฟันธง:D

11. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ผมเอากุญแจออกแล้วมันก้อดังเหมือนกันนะครับ
    เคยเข้าใจว่าดังเพราะวิทยุโซนี่ซะอีก
    งง เลยคราวนี้

12. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0

เด๋วนี้ ให้ดีต้อง confirm ครับพี่แจง

แต่ราวัง จาโดนฟ้อง คิคิ

13. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    วิทยุ ไพโอเนีย - โซนี่ หลังจาก off แล้วมันจะร้องเตือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้