ประกอบเสร็จเรียบร้อย สายพานไทม์มิ่งขาดเล่นเอาซะเหนื่อยเลย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 31 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ประกอบเสร็จเรียบร้อย สายพานไทม์มิ่งขาดเล่นเอาซะเหนื่อยเลย

2. เปลี่ยนสายพานอย่างเดียว รื้อขนาดนี้เลยหรอ

3. Park Ronnapop

0
    0
    0
    วาล์วคดด้วยครับ

4. มิน่าเปิดหมด

5. ตกลงมันหลบวาล์วไหมเนี่ย...... เริ่มสงสัย

6. หลบเฟริส ไม่เกิน 80km/h. ผมลองแล้วแค่ดับไม่โหม่ง ครับ

7. Park Ronnapop

0
    0
    0
    แล้วถ้าเคยปาดฝาสูบมาหละครับ จะชนมั้ย

8. อ๋อ...ครับน้าแอ๊บ.... ช่างแถวบ้านผมก็บอกว่าหลบ

9. ถ้าเคยปาดก็มีโอกาส ปะทะมากหน่อย มันชิด Park Ronnapop

เสริมปะเกบฝาสูบดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้