ARAI PED Kits.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 20 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    มีใครพอทราบมั้ยครับ ว่าชุดสปอร์ยเลอร์ด้านหลัง( PED Kits )ของหมวก Arai รุ่น SK-5 มีขายที่ไหนบ้างในเมืองไทย ครับ... ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ..:p

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    simon racing มีขายครับผม
    แต่จำราคาไม่ได้แล้ว

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    PED kit ย่อมาจาก ชุดเป็ด ปะคับ มีขายเลยคับที่ mk

ล้อเล่นนะก๊าบบบ

ปล. ถ้าพี่หนูอยากได้จิงๆ ลองหลังไมค์กับเสี่ยเล็กเลยคับ ได้ข่าวว่ามีที่ซื้อเด็ดๆ

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ชุดเป็ด MK คิดได้ไงนี่....ว่าแล้วก็อยากกิน อยากกิน

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    PED KIT = ชุดเป็ด

แก็บเมิงเรียนวิชาโท อิงค์ แล้วเมิงคิดได้แค่นี้เรอะว่ะ ดีแล้วที่กูไม่เลือกโทอิงค์ ;)

6. NU53

641
    0
    0
    โทษทีว่ะ

PED = Performance Enhancement Devices. ครับ (ตามรูปเลยครับ)

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ สำหรับข้อมูล:D

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่หนูอย่าโกดนะก๊าบบบบบบบ ผมแซวเล่น

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

งงๆ เจ้าแก็ป, หนูมันจะโกรธเรื่องอะไร?

9. NU53

641
    0
    0
    พี่จะโกรธทำไมว่ะแก็ป

รู้แล้วว่าแซวเล่น น่ะ จะโกรธทำไมอ่ะ งง? :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้