ใครเคยเรียนหรือรู้รายละเอียดคอร์สโกคาร์ตที่ MSL บ้างครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton91, 20 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton91

Ton91 New Member Member

58
    0
    0
    วันนี้โทรไปที่ MSL พอดีไม่มีใครอยู่เลย ได้คุยกับลูกค้าแทน ได้ยินเสียงเรียกพี่มรๆ แว่วๆ ให้มาช่วยตอบ ได้คำตอบแค่คร่าวๆ ว่าเรียน 2 วัน วันละ 3 ชั่วโมง ราคาไม่แน่ใจ
    ใครเคยเรียนบ้างครับ เป็นยังไงบ้าง ใครเป็นอาจารย์สอนครับ แล้วได้ขับเยอะไหม สมาชิกมีส่วนลดไหมครับ

2. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    เท่าที่ทราบนะครับ เรียน 2 วัน วันละ 3 ชั่วโมง ตามนั้น อาจารย์ชายเป็นผู้สอน ราคาประมาณ 3,000 บาทครับ ผมและเพื่อนๆ ก็กำลังจะไปเรียน แต่ยังหาเวลาว่างตรงกันไม่ได้ ติดงานกันตลอด เฮ้อ ..........

3. Ton91

58
    0
    0
    สอนเฉพาะวันธรรมดาใช่ไหมครับ ผมจะได้โดดงานไปเรียน:D

4. kinimaru

44
    0
    0
    วันเสาร์ อาทิตย์ก็สอนนี่ครับ อย่าโดดงานไปเรียนเลย เพราะเด๋วเจอพวกผม อิอิ

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ถูกต้องนะครับ

หลักสูตร การขับโกคาร์ทเบื้องต้น ระยะสั้นครับ
    เรียน 2 วัน 3000 บาท.(ขอให้เป็น 2 วันติดกัน เลือกวันได้)
    เรียน เวลา 10.00 - 13.00 น.
    ได้รับสิทธิ์ เป็นสมาชิก 1 ปี(ถ้าเป็นสมาชิกแล้วเหลือ 2500 บาท)

เพื่มเติมตามนี้ครับ
    http://www.motorsportsland.net/Short_Course.htm :rolleyes:

6. Ton91

58
    0
    0
    ต้องเข้าไปสมัครที่บริษัทเหรอครับ ไปสมัครที่สนามเลยได้ไหมครับ แล้วมีแค่ 2 คนเรียนได้ไหมครับ

7. Ton91

58
    0
    0
    ไปด้วยกันไหมครับ ตอนนี้ผมมี 2 คนแล้ว :)

8. kinimaru

44
    0
    0
    คลาสนึงรับกี่คนครับ เพราะทางผมเนี่ย มีประมาณ 4-5 คนแล้ว ถ้ารวมกันได้ เรียนด้วยกันก็ดีครับ :D :D

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    คนเดียวก็สอนครับ

10. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    อ.ชาย นี่เปนสุดยอดฝีมือโกคาร์ทคับ ปั้นนักแข่งดังๆมาแล้วหลายคนคับ

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จาเรียนบ้างอ่ะ....แต่ไม่ว่างเลย...ตอนนี้อาศัยลักจำ...งูๆปลาๆ ไงก็ไม่รู้5555

12. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ครูพัก ลักหลับ

ลักจำนี่คล้ายๆกับลักหลับรึป่าวคับ:p

13. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เรียนด้วยดิ

14. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มาเป็นกลุ่มใหญ่ๆก็นัดมาได้เลยครับ แต่ที่ดีที่สุดก็กลุ่มละ 6 คน กำลังดีครับ ส่วนเรื่องการขับนั้นไม่ต้องห่วงขับนานๆจนไม่อยากจะขับ วันละ 4 ชม เรียนไปขับไป ถ้าไลน์ไม่ดีก็ลงไปแก้กันใหม่ครับ อาจารย์ชายสอน รับรองขับกันเหนื่อยครับ

คำเตือน การเรียนเบื้องต้นนั้นต้องอาศัยความอดทน ขับเยอะๆ ขับนานๆ แล้วท่านจะเข้าใจกับสิ่งที่ได้เรียนมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้