รถใครติดฟิลม์ hikool บ้าง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Jao Kuborn, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    รถใครติดฟิลม์ hikool บ้าง

2. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    รถผมครับ

3. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ราคาเท่าไรคับ

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ผมก็ติดนะ 3000กว่าบาท แต่ไม่ดีเลย นี่ว่าจะไปเปลี่ยนและ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ผมติดอยู่ครับ ปีกว่าๆละ ก็กันร้อนได้ดีนะครับ ผมติดมาสองพันห้าทั้งคัน.

6. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    ผมติดสามพัน ผมว่าพอใช้ได้นะ ถ้าอยากให้ดีติด VKOOLครับ เอาเฉพาะบานหน้าพอแต่แพงนะ

7. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    โดยความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่า Hicool ก็ไม่ได้แตกต่างจาก VCOOL เท่าไหร่เลย แต่ราคาค่าการตลาดต่างทำให้ราคาต่างกันด้วยเช่นกัน ส่วนคุณภาพต้องลองใช้แล้วพิจารณาเอาเองตามความรู้สึกที่ได้ ตอนนี้รถกระบะที่ทำงานผมใช้ของ 3M ก็ไม่ได้ดีไปกว่ายี่ห้ออื่นเลย ยังร้อนเหมือนกันครับ เหอๆๆ ปล. ถ้าจอดกลางแดดนานๆ ยี่ห้อไหนก็เอาไม่อยู่หรอกครับ.

8. Jao Kuborn

0
    0
    0
    แล้วติดกันเบอร์อะไรครับ r22 r60

V-KOOL ดีแน่นอน เย็น แต่ก็แพง เพราะเคยติดอยู่ ตั้งแต่ออกรถ ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น 3M ก็โอเคครับ ส่วนตัวคิดว่า 3M น่าจะดีกว่า Hi Kool

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้