Up Step ทีละนิด จิตแจ่มใส...

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย StarGatE, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    พอดีเพิ่งไปย้าย Inter มาอะคับ :p

2. thebank44

thebank44 New Member Member

4
    0
    0
    อุๆ โหดมากๆ จะแรงไปไหนท่านเกต ว่าแต่ ทะเบียนสวยนะนั่น รูปล่างอ่ะ อิๆ

3. scoupe#162

scoupe#162 New Member Member

11
    0
    0
    แรงใหญ่ละนะ เด๋วนี้.....

ว่าแต่ว่าทะเบียนนี้ท่านได้แต่ใดมา.... 555555555+

4. StarGatE

175
    0
    0
    ทะเบียนนั้นหนา ได้มาแถวรัชดาเอย...

"ม่ายแรง อยากหล่อ ขอปิ๊วๆ"

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    upppppให้กับความดุครับ

ท่าจะแรงไม่เบานะเนี่ย:sad::sad::sad::sad:

6. เก่ง doraemon

เก่ง doraemon New Member Member

14
    0
    0
    blow off มี 2 อันอะครับ
    หมดค่าเดินไปเท่าไหร่ครับ แล้วก็ที่ไหนครับ

7. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    งามคับk.เกต ตัวแรงในกลุ่มอีกคัน
    วันศุกร์เอารถมาให้ดูด้วยนะ เจอกันนอกรอบที่เก่าเวลาเดิมคับ

8. StarGatE

175
    0
    0
    ช่ายคับมี Blow Off 2 อัน พอดีติดอันใหม่ไปและไม่ได้เอาอันเก่าออกอะคับ

หมดค่าเดินไป 4,500 คับ (ไม่รวมท่อฟ้า + อินเตอร์)

ไปเดินที่ซอยคู้บอนกิโล 8 อะคับปากซอย 23

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

วันศุกร์จะพยายามเข้าไปคับ d[^_^]b

9. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    .......ง่า ....อย่างโหดดดดด....อากาศเย็นสะบาย ....บูทมาเต็มๆ.......:D

10. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    สวยโหดมาก น้องเกต ไวของลองรอบนะ

11. StarGatE

175
    0
    0
    ไว้วันหลังจาให้พี่ลองนะคับ แต่อย่าตั้งความหวังว่ามันจะแรงไว้สูงนะคับ เพราะว่าโบเดิม :p

12. StarGatE

175
    0
    0
    + + + + + + + + รายงานผลหลังการติดครับ + + + + + + + + + +

หลังจากที่ติดมาแล้วนะครับรู้สึกว่า บูส จะมาช้ากว่าปกตินะครับ คือจะเริ่มมาที่รอบมากกว่า 3000

อาจเนื่องมาจากระยะทางของการเดินท่อนั้นยาวกว่าปกติ และเทอร์โบก็เป็นตัวเดิมอยู่

ดังนั้นทำให้อัตราการกินน้ำมันจะมากกว่าปกติเยอะเลยนะครับ (ถ้าขับแบบเดิมที่เคย)

คือ ปกติผมเติมถังหนึ่งจะวิ่งได้ประมาณ 350 โลนะครับ แต่ว่าตอนนี้เหลือ ประมาณ 310 - 320 โล ต่อถังนะครับ

รู้สึกว่าหายไปเยอะเลย ควรทำไงดีอะคับ มีข้อแนะนำอะไรหรือป่าว?

หรืออยากสอบถามจากผู้ที่เดินอินเตอร์แบบผมเนี่ยอะคับ ว่าเป็นไง หรือว่าควรเปลี่ยนเทอร์โบ ให้มีขนาดที่ใหญ่ขึ้น

แต่คงหมดอีกหลายตังก์ และคงต้องเดินท่อใหม่ หรือว่าไงดี ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Thank you.

13. nUn_Su

nUn_Su New Member Member

458
    0
    0
    TD-04 สิกำลังดี

14. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ดูแล้วโหดจริงๆๆ

15. ingtun

ingtun New Member Member

16
    0
    0
    ดัดทรายด้วย ราคาแหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้