รูกุญแจไขฝากระโปรงหลังเสีย ซ่อมได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยู่ลาดพร้าว 71 มีร้านไหนรับซ่อมบ้างครับ มันเสียบเข้าไปได้ แต่บิดไม่ได้

1. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไปอู่พี่หมีให้แกเรียงฟันดูใหม่ได้ครับ:D

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ลองฉีดโซแนกซ์ ทิ้งไว้สัก 10 นาทีก็ได้ครับ

เผื่อน้องหนิม กิน

นั้นแหละ โซเน็ก อ่ะ ลองก่อนคับ ไม่หน้าพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้