ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะคะ เพิ่งใช้น้องนีออนได้ประมาณเกือบปีคร้าา

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sine Suphap, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sine Suphap

Sine Suphap Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะคะ เพิ่งใช้น้องนีออนได้ประมาณเกือบปีคร้าา

2. Sine Suphap

0
    0
    0
    ตอนนี้ก้อเข้าไปนอนในอู่ซักพักแล้วอ่ะ

3. เป็นไรหรอครับ

4. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
  5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ^___________^ หวัดดีค่ะ แป้ง นะคะ
    ถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับน้องออนไม่ว่าเรื่องอะไรก็ตาม แวะเข้ามาสอบถามที่ห้องนี้นะคะ ได้คำตอบแน่นอน อิอิ

6. Sine Suphap

0
    0
    0
    service engine มันขึ้นฟ้องอ่ะค่ะ แล้วเครื่องก้อสั่นมาก แต่ทรายก้อไม่ค่อยรู้เรื่องเทาไหร่ พอดีเป้นคนนั่งซะมากกว่า

7. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องครับ น้องออนไม่ได้ด้อยไปกว่ายี่ห้ออื่นครับ

8. service engine ขึ้น เครื่องสั่นมาก อาการนี้น้องออนผมหัวฉีดขาดครับ ติดไม่ครบสูบ เลยสั่น

9. Sine Suphap

0
    0
    0
    คุณดุ่ยแก้ไขรึยังอะคะ แอบกลุ้มเลยคะ

10. แก้ไขแล้วครับ เคยขาดมาแล้ว 2 รอบแน่ะ

11. ถ้าติดเครื่องได้ลองดึงสายหัวฉีดที่ละเส้นว่าอาการมันสั่นอยู่มั้ยถ้าสั่นมากขึ้นแสดงว่าหัวนั้นใช้งานได้

12. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
  13. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้