รถนีออน ถ้าเราใช้ สปอยเลอร์ ตามแบบ SRT 4 ก็คงจะสวยดีเหมือนกันนะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chokdee Manwiwat, 26 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    รถนีออน ถ้าเราใช้ สปอยเลอร์ ตามแบบ SRT 4 ก็คงจะสวยดีเหมือนกันนะครับ ผมว่าดูสวยกว่าแบบดั้งเดิมของนีออนซะอีก จะทำให้ นีออน ดูดโดดเด่นปราดเปรียวขึ้นอีกเยอะ มองหลังระยะไกล ท้ายรถจะได้ไม่ มน จนเกินไป เคยเห็นสปอยเลอร์แบบนี้ ในเมืองไทย มีติดอยู่หลายญี่ห้อ

สวยไปอีกแบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้