รบกวนถวมเรื่องกระจกหมุนหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย somboonrint, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. somboonrint

somboonrint New Member Member

9
    0
    0
    รบกวนถวมเรื่องกระจกหมุนหน่อยครับ...
    คือว่าผมใช้รถซีวิค 4 ประตู ปี 92 กระจกด้านหลังมันมันหมุนขึ้นลงไม่ได้ไม่รู้ว่าอะไรมันหลุดหรือเปล่า
    ถ้าพาไปซ่อมต้องเปลี่ยนอะไหล่หรือซ่อมได้ครับ ประมาณกี่ตังค์ได้ครับ.... คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถมากครับ

2. Mitty

Mitty New Member Member

33
    1
    0
    น่าจะเป็นที่สลิงยกกระจกขาด ที่ถามมาต้องเปลี่ยนทั้งชิ้น ตัวละประมาน1500 -1800

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    รุ่นนี้ยังไม่ได้ใช้สลิงครับ

ถ้ามันหมุนแล้วฟรี อาจจะเป็นไปได้ว่า มันหลุด หรือ รูด ซื้ออุปกรณ์ภายในมือสองเซียงกงมาเปลี่ยนได้ครับ น่าจะอยู่หลักร้อยเท่านั้น แต่ค่าแรงแล้วแต่ร้านนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้