ขออภัยนะครับที่ไม่ได้ไปด้วยตัวเอง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mtx เขียว, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เนื่องจากผมเป็นแฟนคลับพี่แมนมานานแต่ยังไม่เคยเห็นภายในเลย
    จึงอยากให้พี่ลงรูปให้ดูหน่อยครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน
    (ภายในรถ)นะครับ เดี่ยวจะมีคนคิดไปไกล:D

2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ผมเคยเข้าไปดูนะ โหดดีครับ แฟนคลับขอดูจัดไปครับ..

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    หะ เป็นใครนะ แฟนคลับหรือแฟนตาแมน นะ อิอิ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ข้างในตอนนี้เข้าขั้นเทพไปแล้ว
    เต็มที่........โรบาร์เต็มคัน ส่วนอื่นๆเดี๋ยวให้เจ้าตัวบรรยายดีกว่า

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ล่าสุด เอาโรบาร์ โตโยต้าซูปปร้ามาใส่ในรถ เจ้าตัวซุ่มไม่ยอมโชว์

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ช่าย ช่าย ช่าย ม่ายยอมโชว์ 555

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อ๋อ เขาเรียกว่าโรบาร์ หรือครับ

ผมนึกว่าราวตากผ้าซะอีก อิอิ......................................................................อะล้อเล่ง:p:D:p:D

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอาไว้ไปดูที่มิตติ้ง ดีกว่าไหมครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ได้..ข่าววีโก้บางคัน..ก็ซุ่มโลว์บาร์..เหมือนกันนี่.ฮิฮิ ใช่ป่ะตาแมน...

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ขอชมภาพหน่อยไม่เอาเสียงก็ได้.......

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เห็นโลบาร์เขาแล้ว ครับ ยังไม่ได้ทำสีเลย แบบทำมาสดๆอิ อิ อิ

12. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    อยากชมซะแล้ว จัดไปเลยพี่

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ตาแมนจัดให้เขาหน่อย นิดๆหน่อยๆ
    ที่เหลือก็ให้เขามาดูที่มิตติ้งเอา

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ช่ายๆ หนับหนุนอีกเสียงว่าโค-ตะ-ระ โหดอ่ะ
    เห็นมากับตาแล้ว ภายนอก Surf โรลบาร์ Supra
    ลองนึกภาพแล้วกันคับ ว่าจิงอย่างที่ผมบอกป่าว

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นด้วยคับ........................อิอิ

16. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    จัดให้หน่อยครับ

17. แค่ได้ยินคำว่าแฟน แมนก็สะดุ้งแล้วม้าง:D:D:D

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แหม่ๆ กว่าจะสวยขนาดนี้ กินหญ้ามาตั้งเยอะ ให้ดูง่ายๆ ได้งัย ชะมะน้องแมน 555+

19. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    โชว์ เลยพี่ อยากดู

20. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    อยากดูด้วยคนคับพี่แมน อิอิ
    แต่ผมรอมิตติ้งได้ 555+

21. mtx เขียว

751
    9
    0
    ไปแล้วไม่ดูอย่างเดียวขอลองขับด้วยนะครับ:D:D(ล้อเล่นครับ)
    แต่มีภาพทางซ้ายมือมาเป็นตัวอย่างเเล้ว:eek:ชื่นใจ

22. JZ_std.

8,075
    74
    0

จะลองขับหรือครับ จะดีหรือ 555555555555
    ลองถามพี่เบนกับ พี่ ต้น ก็ได้มั้ง ว่าวิ่งดีไหม
    ปั้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ต้องรอชมในเวป นะครับ ไปดู ตัวเป็นๆ ที่มิตติ้ง เลย​

23. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ใส่มาตอนแรก ยังไม่ได้ทำสี พ่อผมบอกว่า " มึงเอาเศษเหล็กมาใส่ในรถทำไมวะ แล้วมันทำอะไรได้บ้าง"
    โห่...ไม่รู้เรื่อง ผมบอกว่าเดี๋ยวนี้วัยรุ่นเขาต้องมีทุกคันแหละป๋า
    แต่ดูแล้วของเขาโหดร้ายกว่าผมเยอะ...555 สวยครับ

24. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ดูด้วยคนครับ อุอุ

เหอ เหอ เหอ วิโก้ 2J ปะเทน ใช่ป่าวๆๆๆ

25. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

เห็นด้วยคับ..........ใครไม่ได้ไปจะไม่ได้เห็นของจริงนะครับ............อิอิ

แต่ไม่เป็นไรคับพี่แมนเค้ายังมีแอบถ่ายมาให้เราดูกัน ใต้ชื่อ ล๊อคอินคับดูกันไปก่อนแล้วกัน 555

26. mtx เขียว

751
    9
    0
    :)ทิปหน้า จัดมาอยุธยานะครับ ผมจะได้เห็นเร็วๆ:D:D:D

27. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    โหดจิงๆคับพี่แมน

28. ดูจากรูปส่วนตัวแล้วโหดดีแท้

29. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ย่องมาดูความคืบหน้า
    น่าอิจฉาจัง เรามันแค่กะบะคนจน 555

30. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขับกระบะไม่ใช่ว่า จน และไม่ได้ทนขับนะ แต่ใจมันรักอะครับ

ลองถาม พี่ฮั่ง ดูครับ คำๆนี้มาจากพี่เขา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้