พี่ๆครับ รถผมเครื่อง d15b vtec เกียร์ออโต้ เกียร์ 3 เปลียนไป 4 ยากมากครับต้องรากรอบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Beer Wunlaband, 10 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Wunlaband

Beer Wunlaband Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ รถผมเครื่อง d15b vtec เกียร์ออโต้ เกียร์ 3 เปลียนไป 4 ยากมากครับต้องรากรอบ สูงมากๆถึงจะเปลียน มันเป็นอะไรหรอครับพี่

2. สายคิกดาวหย่อนมั้ยอะครับ หากปกติก็คงเป็นโซลินนอด์ยสกปรกแหละครับ ปล. D15B กับบอดีนี้วิ่งดีใหมอะครับ

3. ตั้งสายเกียร ใหม่ดูครับ. ปล. ออกตัว. อืดนิดนึง. ตั้งดีๆ. ปลายยาวๆ

4. Beer Wunlaband

0
    0
    0
    ครับ พรุ้งนีัจะลองตั้งดูครับ

5. Beer Wunlaband

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ

6. d15b ขับสนุกมั้ยครับ ^_^

7. Beer Wunlaband

0
    0
    0
    พึงขับวันนี้เองครับ ขับมาจาเลย ไปเพชรบูรณ์

8. มันเริ่มเตือนว่าจะได้ยกเกียร์ลูกใหม่แระ....อิอิ

9. Beer Wunlaband

0
    0
    0
    มีใครสนจัยเครื่องพร้อมเกียร์ธรรมd15bเทคมัยครับขาย8000ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้