อันนี้คือ สายหัวเทียนยี่ห้อ Nology แพงมากๆ 8,500 บาทครับท่าน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pawarist Promsombat, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้คือ สายหัวเทียนยี่ห้อ Nology แพงมากๆ 8,500 บาทครับท่าน

1. อ้างอิงราคาจากเว็บผู้ผลิตนะครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ราคาประมาณนี้แหละครับ อยากได้เหมือนกัน.....

3. เมื่อกลางปีที่แล้วราคายังอยู่ที่เจ็ดพันกว่าอยู่เลย…

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    สงสัยที่ราคาขึ้นเพราะวัสดุทำจากทองมั๊งครับ เห็นราคาทองขึ้นเลยขึ้นตาม.. (ล้อเล่นนะครับ) เอิ๊กส์ๆๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้