ซีนอลอ่าครับ โคมเดิมนะครับ แหะๆ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Do SlowLife, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ซีนอลอ่าครับ โคมเดิมนะครับ แหะๆ

2. ของผมก็ใส่มาแล้วครับสว่างกว่าเดิมมาก ไม่ขาวขนาดนี้ เอาแบบใช้งาน

3. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    มองไม่เห็นรถเลยอะคับ แรงจิง 555

4. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    10000k หรือเปล่า

5. Do SlowLife

0
    0
    0
    10000k ครับ แสบตาสุดๆๆ

6. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ติดแบบใช้งานของคุณดุ่ย ขนาดเท่าไร ราคาด้วยครับ

7. Chaiwat Boonjeen

Chaiwat Boonjeen Guest

0
    0
    0
    แบบไหนใช้งานดี ไม่โดนจับต้องใช้กี่Kราคาเท่าไร

8. Do SlowLife

0
    0
    0
    ซีนอลของโรงงานมัน4500kใช่หรือเปล่า

9. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ตามกฏหมายระบุให้ใช้แสงสีเหลืองหรือสีขาวเท่านั้นครับ ซึ่งค่าอุณหภูมิสีก็จะอยู่ระหว่าง 4000k ถึง 10000k ครับ เกินจากหมื่นไปจะเป็นสีฟ้าแล้วก็เขียว ชมพู และ แดง มั๊งครับ แต่ถ้าจะใช้งานจริงควรเป็นแสงสีเหลืองเพราะเวลามีหมอกหรือฝนตกแสงจะสามารถผ่านไปได้ไกลกว่าและกระทบกับวัตถุได้ดีกว่าแสงสีขาวครับ. ส่วนตัวผมชอบสีขาวเลยใช้อยู่ที่ 10000k ครับ ทั้งโคมไฟและตัวตัดหมอกในกันชน.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้