อยากรบกวนเรื่องปั๊มเบรคครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย piakfalcon, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. piakfalcon

piakfalcon New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยากทราบราคาปั้มเบรคตัวบน กับปั้มล่างว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เมื่อวานทำเบรถมา น้ำมันแตกกระจายครับ ก้อเลยอยากเปลี่ยนทั้งชุด

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ที่จริงถ้ากระบอกไม่ชำรุด ก็เปลี่ยนแค่ชุดซ่อมครับ มันจะมีแค่ชุดลูกสูบ ราคาราวๆ สามร้อยบาทไทย

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    -ไช่ ครับ เปลี่ยนแค่ชุดซ่อม ไม่กี่ร้อย

4. piakfalcon

piakfalcon New Member Member

8
    0
    0
    เปลี่ยนมาเรียบร้อยแล้วครับ ที่จริงก้อกะว่าจะเปลี่ยนแค่ลูกยาง พอถอดมาดูกระบอกเป็นรอย ก้อเลยเปลี่ยนทั้งหมดเลยครับ ทั้งปั๊มเบรคหลัง ซ้าย+ขวา+บน พร้อมหม้อลม หมดไป 1700 เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้