ขอประชาสัมพันธ์ นิดนึง ครับ เรื่องที่อู่ผมที่มีนบุรี เปิดรับรถหลังสงกรานต์นะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 11 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ขอประชาสัมพันธ์ นิดนึง ครับ เรื่องที่อู่ผมที่มีนบุรี เปิดรับรถหลังสงกรานต์นะครับ
    อู่อยู่มีนบุรี นิมิตใหม่-ประชาร่วมใจ(คู้ซ้าย)
    สถานที่ เครื่องมือ เรียบร้อยแล้วครับ จอดรถได้เป็นสิบ

รับทำทุกอย่างครับ
    เครื่อง ถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ เปลื่ยนผ้าเบรค คลัช แท่นเครื่อง
    ปะเก็นฝา ขัดพอร์ท ไอดี ไอเสีย ลิ้นใหญ่
    แอร์ แอร์ไม่เย็น คอมดัง น้ำยารั่ว
    ระบบไฟ แปลงสวิทช์กระจก ย้ายแบต สายไฟเครื่อง
    ช่วงล่าง ลูกหมากแร็ค ไม้ตีกลอง ลูกปืนล้อ หน้า-หลัง เปลื่ยนบุชช่วงล่าง

รถอืดวิ่งไม่ออก จูนแก็สมิกเซอร์ หัวฉีด(บางรุ่น)

0859090301

ปล.....มีหลายคนบอกว่าไกล
    แต่อีกเดือนสองเดือน อาจจะย้ายให้ไปใกล้ กว่านี้อาจจะแถว ๆ ต้น ๆลาดพร้าว

2. Pae MO ON

0
    0
    0
    ยาวไปไหมเนี้ย

3. แจ๋วเลยครับ กำลังหาที่ลงอยู่เหมือนกัน

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    ยินดีครับ

5. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    ถ้ามาอยุ่ลาดพร้าว จะไปอุดหนุน แน่นอน

6. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    ผมอยุ่สะพานพระนั่งเกล้า รัตนาธิเบสร์ นนทบุรี

7. ดีเรยคับจะได้มีอู่ใกล้เข้ามาอีก จูนแก๊สได้ด้วย ไปที่เดียวเลย

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    มาที่มีนก่อนก็ได้ครับ...อิอิ

9. พอดีต้องจูนอยู่พอดีเลย อัดโช๊คได้หรือป่าวคับ หรือแนะนำยัง หรือถ้าเปลี่ยนใหม่ดีกว่าหรือป่าวคับ

10. ถ้าทำโช๊คได้เดียวสิ้นเดือนคงได้เจอกันคับ

11. Pae MO ON

0
    0
    0
    โช๊คผมบอกทุกคนที่ถามว่าอัดใหม่ดีกว่า ได้อย่างที่เราต้องการ ถ้าของใหม่ก็ดีแต่อาจไม่ได้อย่างที่เราต้องการ ถ้าอัดใหม่แนะนำที่ร้าน FRIST โชคชัย 4

12. Pae MO ON

0
    0
    0
    ต้นละพัน รับประกันปีนึง นีออนไปทำหลายคันแล้ว จบ

13. รบกวนขอแผนที่หน่อยคับ ดีเลยกำลังหาร้านทำอยู่

14. มีอีกคำถามคับ พึ่งเจออาการวันนี้ คือว่าขับไปพอจอดดับเครื่อง น้ำในที่พักน้ำไหลออกมา เหมือนน้ำมันตีกลับมาจากหม้อน้ำอะคับ เป็นเพราะอะไรคับ ไหลออกมาเยอะมาก

15. Pae MO ON

0
    0
    0
    มีเสียงน้ำเดือดด้วยใช่ไหมครับ ถ้าใช่เปลื่ยนฝาหม้อน้ำ

16. แต่ก่อนมันมีแต่เสียงไม่มีน้ำไหลอะคับ คิดว่าน่าจะอาการเดียวกัน

17. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลองดูตอนเช้า ๆ เครื่องเย็น ลองเปิดฝาหม้อน้ำดูถ้าน้ำขาดไปแยอะ ฝาหม้อน้ำแน่ ๆ

18. Pae MO ON

0
    0
    0
    แล้วก็ลองดูยางที่ฝาหม้อน้ำว่าเก่า ขาดหรือเปล่า

19. ได้คับเดียวพรุ่งนี้เช้าลองดู ราคาอยู่ประมาณเท่าไรคับ

20. Pae MO ON

0
    0
    0
    ประมาณ 350 แต่ต้องดูของแท้นะครับ แรงดันของนีออนจะไม่เท่ากับรถทั่วไป อยู่ที่ 1.2 ทั่วไปอยู่ที่ 0.9

21. ที่พี่มีของหรือป่าวคับหลังสงกรานจะได้เข้าไปเปลี่ยนเลย

22. Pae MO ON

0
    0
    0
    มีอยู่แล้วครับเก็บไว้แยอะ เผื่อไว้....

23. คับ เดียวหลังสงกรานจะแวะเข้าไป แล้วจะถามทางอีกทีคับ

24. Pae MO ON

0
    0
    0
    ได้ครับ หรือมาแถวรามอินทราก็ได้ครับ

25. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ไปง่ายจิงอู่พี่เป้ จากบ้านตรงอย่างเดียวถึงอู่พี่เค้าเลย อิอิ

26. Pae MO ON

0
    0
    0
    แล้วทำไมไปแต่ดอนเมืองว่ะ ......มีอะไรแถวนั้น...

27. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    อ๋อ บ้านแฟนพี่โด้อยู่ตลาดนัดวัดดอนอ่าพี่เลยไปบ่อยอ่า

28. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    -0- ต้นๆลาดพร้าวก็ดีสิ ใกล้บ้าน แต่ผมก้ว่าไม่ไกลนะ ไปมา2รอบและ อิอิ

29. Pae MO ON

0
    0
    0
    ถ้ามาบ่อย ๆ เดียวก็ใกล์เอง.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้