https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/1385207_535486619863902_654133752_...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 18 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0

2. ระวัง มีนกพิราบ บินออกมา

3. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
  4. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถ้าไม่มัมมี่ดีดี ไปรษณีย์โยนครับ ไปถึงผู้รับ อาจเป็นแค่เศษแก้วได้

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่เคยแตก สักชิ้นครับ

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    มัมมี่ให้ดี อย่าให้พัสดุ ที่อยู่ในกล่อง มีช่องว่างหรือขยับได้ ให้ฟิกซ์ทุกอย่าง ให้แน่น อยู่ในวัสดุห่อหุ้ม ที่ แน่นหนาแต่นุ่มฟู กล่องนี้ ต่อให้เตะ แรงๆ โคมไฟข้างในก็ไม่แตก รับรอง

7. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    เซฟตี้ ขั้นสูง..

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    ฤทธิ์เดชการโยนการเหวี่ยง พัสดุ ของ ไปรษณีย์ไทย ไม่แพ้ชาติใด ในโลก

9. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    อ่านจบ ผมฮาเลยครับ 555+

10. พี่เอ้แกโปรเรื่องมัด เอ๊ย เรื่องห่อขนาดติดของมารถตัวเองยังห่อซะแน่นเลย

11. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    น่าจะมีคัยคิดแผนแก้เผ็ดสีกหน่อยนะครัง ไปรษณีย์ไทย อิอิ

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไปรษณีย์ DHL FOX FEDEX หรือแม้แต่ นิ่มซี่เส็ง หรือการขนส่งใดใด ไม่ว่าชาติใด ในโลก เราไว้ใจมันไม่ได้หรอกครับ ของของเรา เราต้องเซฟตี้ ของเราเองให้ดีที่สุด จริงมั้ย แอ๊บ ....

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    อย่าไปคิดหาวิธี แก้เผ็ด แก้เค็ม กับพวกนี้เลย เปลืองความคิดเราเปล่าๆ

14. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ผมว่ามันต้องย้อนเล่นงานเรากลับแน่ แห่ๆ

15. ก็ส่งกับเอกชน ผมเห็น ของอะไรนะ NTC มั๊ง เขารู้เลยว่าต้องจัดการกับอะไหล่รถอย่างไร

ผู้ส่ง. เอาสปริงใส่กล่อง ไปรษณีย์ธรรมดา มันก็ไม่บุบสลายหรอกครับ แต่กล่องภายนอก มันไม่มีรอยบุบรอยทับมา นี่ก็โอเคแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้