มิตติ้งกันวันไหนที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Jao Kuborn, 31 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    มิตติ้งกันวันไหนที่ไหนครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เห็นคร่าวๆในบอร์ดแจ้งว่าเป็นวันอาทิตย์ที่ 5 แต่รายละเอียดยังไม่ทราบเช่นกันครับ.

3. Jao Kuborn

0
    0
    0
    เห็นในกิจกรรมลงไว้อาทิตย์ที่ผ่านมา

4. สนใจมากันกี่คนครับ ลงชื่อกันหน่อยดีไหมครับ แถวลาดพร้าว

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    พอมีรายละเอียดบ้างไหมครับ รายละเอียดในการติดต่อไม่มีเลยไม่สามารถเช็คอะไรได้เลยน่ะครับ วันอาทิตย์ที่ห้าผมไปร่วมจอยได้อยู่แล้ว แต่เวลาที่แน่นอนไม่ทราบผมก็ลำบาก เพราะผทต้องขับรถจากพัทยามาร่วมแล้วก็ขับกลับด้วยน่ะครับ.

6. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ทำเป็นกิจกรรมใหม่ดีไหมครับ

7. ขอเสนอได้มั้ยคะ ไปทำบุญมั้ย?

8. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
  9. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ผมเคยไปมิตติ้ง ที่ไบเทคครั้งนึง มากันหลายคันเลย เห็นเพื่อนสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดเดินทางมาร่วมงานก็หลายคน ไม่เห็นมีใครบ่นว่าไกลเลย ผมว่าเพื่อนสมาชิกที่อยู่ กทม. น่าจะไปเยือนเค้าบ้างนะ...

10. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    วันที่5 เวลาประมาณบ่าย3สถานที่รอพี่่เป๋ามาบอกละกัน

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ผมก็ไปร่วมงานมี๊ตติ้งที่ไบเทคปีที่แล้วเช่นกันครับคุณ True Story.

12. True Story

0
    0
    0
    ผมจำคุณปอนด์ได้ครับถ้าไม่ผิดนะครับ นีออนสีดำ

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ...ใช่ครับ น้องออนสีดำ.

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    วันเสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมาเจ้าต้นก็ยังมาเที่ยวที่พัทยาเลยครับ. ได้คุยกันสักพักใหญ่ๆ ไม่นานมากเพราะต้นมากับเพื่อนๆและครอครัวน่ะ.

15. True Story

0
    0
    0
    คุณต้นใช้คนที่ทำเวปป่าวครับ คุณปอนด์

16. มาร้านผมก็ได้ครับ เดี๋ยวลดให้พิเศษ แต่ไม่ใช่ร้านวัยรุ่นนะ มาเซอร์เวย์ก่อนไหม ลาดพร้าว 35/2 ร้านเรือนรจนา

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ใช่ครับ รถคันสีขาวมั๊ง... ถ้าได้มี๊ตติ้งว่าจะคุยเรื่องนี้ด้วยเหมือนกัน แต่โดยส่วนตัวผมว่าคุยผ่าน FB ก็ดีนะครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายและไม่ต้องเสียเวลาดูแลด้วย.

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คุณ Eakri ลดให้กี่เปอร์เซ็นต์ครับ สักห้าสิบได้ป่าว??? เอิ๊กส์ๆๆ... ผมจะได้ไปเมาให้เต็มที่เลย.

19. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไปร้านพี่เป๋าแหละดีแล้วครับ

20. Domon Man

Domon Man Guest

0
    0
    0
    ร้านพี่เป่าแถวไหนอะคับ

21. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลาดพร้าว35/2ไงครับ.

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คุณเป้ ผมว่าแจ้งพิกัดร้านพี่เป๋าให้ทราบก็ดีนะครับ เพราะหลายๆคนรวมถึงตัวผมเองด้วยก็ไม่ทราบว่าร้านพี่เป๋าอยู่พิกัดใดใกล้กับอะไรบ้าง. ผมอยู่ต่างจังหวัดเส้นทางในกรุงเทพไม่ค่อยทราบจริงๆครับ...

23. Pae MO ON

0
    0
    0
    Eakri. ก็พี่เป๋าละครับ(พี่ที่ให้เราไปเจอกันที่ไบเทคไงครับ)รอให้พี่เค้ามาแจ้งพิกัดละกัน

24. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว...เหรอ นึกว่าใคร ที่แท้คนเดียวกัน เง้อ... เรานี่บื้อซ๊า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้