รถผมอาการแปลกๆ ตอนเลี้ยวมานม่อยค่อยวิ่งอ่ะครับ เหยีบก็ไม่ไป...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Jate Ne On, 23 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    รถผมอาการแปลกๆ ตอนเลี้ยวมานม่อยค่อยวิ่งอ่ะครับ เหยีบก็ไม่ไป
    พอหลุดโค้งรถงี้พุ่งเลย.....แบบนี้เกียร์มีปัญหาป่ะคร๊าบ

2. อาการนี้เป็นตอนน้ำมันในถังเหลือน้อยรึเปล่าครับ ถ้าใช่ก็เกี่ยวกับปั้มติ๊กล่ะครับ

3. Jate Ne On

0
    0
    0
    ป่าวครับ.....ล่าสุดมุดไปล้างซุ้มล้อ...เจอรอยถลอกที่แชสซี คิดว่าเวลาเลี้ยวล้อมานไปเบียดอ่ะ

4. Jate Ne On

0
    0
    0
    ใส่ล้อ แอดวานซ์ RG ขอบ 17" สงสัยต้องไปรองเสปเซอซะมั้ง....

5. Jate Ne On

0
    0
    0
    ติดตรงที่ว่าถ้ารองเปสเซอแล้วต้องตีโป่งอีกบาน เฮ้อ....งานงอก

Advan RG2 ผมขอบ17" ต้องรองครับ เยอะด้วย ไม่งั้นเลี้ยวติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้