ขอให้คุณปอนด์เดินทางปลอดภัยคับ ถึงบ้านแล้วรายงานด้วยคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Porpor Napat, 5 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ขอให้คุณปอนด์เดินทางปลอดภัยคับ ถึงบ้านแล้วรายงานด้วยคับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถึงที่บ้านตอนตีสองครึ่งครับ มัวแต่ไปนั่งดื่มกันต่อนิดหน่อยกับพี่ปุ้มที่บ้านเจ้าเบิร์ดตรงดอนเมืองน่ะครับ...

3. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับ สำหรับความเป็นห่วงที่มีให้กันสำหรับพวกเรา...

4. ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ทุกคนเลย (เป๋าเอง)

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เมื่อคืนกลับจากร้านแล้วไปส่งพี่ปุ้มไปเอารถที่บ้านเจ้าเบิร์ดแถวๆดอนเมืองแล้วดริ๊งค์ต่ออีกนิดหน่อย สรุปรถเสร็จแต่น้ำมันกะแก็สหมด... กรำ เลยนั่งดื่มจนตีหนึ่งกว่าๆ ไปส่งพี่ปุ้มก็ตีสองแล้วแถวๆแยกเกษตรนวมินทร์ แล้วผมก็ตีรถกลับพัทยาเลย ถึงห้องพักก็ตีสองเกือบตีสามได้...

6. Porpor Napat

0
    0
    0
    ดีที่เบียร์แถวนั้นไม่หมดไปด้วยคับ

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ่อ...@คุณ Here Porpor พอดีเบียร์เกินเวลาขายเลยต้องซื้อแต่โซดากะน้ำก้อน เพราะเหล้ามีติดรถอยู่แล้น... เหอๆๆ...

8. Porpor Napat

0
    0
    0
  9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หืมอารายงับคุณ Here Porpor?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้