พี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันอยู่ครับ ส่งเสียงหน่อย ผมเอง งานยุ่งมากๆ ใครมือกราฟฟิก มาช่วยหน่อยสิ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Eakri Chindaprasert, 8 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันอยู่ครับ ส่งเสียงหน่อย
    ผมเอง งานยุ่งมากๆ ใครมือกราฟฟิก มาช่วยหน่อยสิ

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    กะลังเครียดดด ฮือๆๆ งานก็เพียบ มาโดนงานเพิ่มอี๊กกก งานที่ไม่ได้คิดเองไม่อยากทำอ่าา โวยวายๆๆ

2. ทำใจร่มๆ ค่อยๆทำไป

3. หัวอกเดียวกัน

4. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    นาทีนี้ ต้องท่อง พุธโธ ๆ อย่างเดียวแว้วววว

5. อยากช่วย แต่ก็วุ่นอยู่เหมือนกันครับเป๋า Dicut รูป เกือบร้อยแน่ะ

6. แค่นี้ก็ชื่นใจแล้วครับ

7. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    อยากช่วยอ่ะ.......แต่ฝีมือกากมักๆ

8. หนังสือรวมรูปรถ กับพริ้ตตี้ สาวๆ ไม่สนกันเหรอ อิอิอิ

9. Jate Ne On

0
    0
    0
    (^_^)" ละก็มะบอกแต่แรกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. แม่จ้าวววว ซี้ด..... น้ำลายไหลง่ะ..... แต่ต้องจัดการ DiCut หนังสือ Transformer ก่อน T_T... แล้วจะนั่งจินตนาการถึงพริ้ตตี้ สาวๆ ไปพลาง อิอิ ^^

11. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ทำรถที3คัน. มึนมาก..... รูปรถทำไม่เป็นแต่ถ้าสาวๆ. Ok

12. ทำ.....สาว หุหุหุ

13. Jate Ne On

0
    0
    0
    เพ่ๆๆทามนีออนเปงทรานฟอร์เมอร์ม่างดิอยากเหง

14. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เฮ้ย.....ไม่ใช่อย่างนั้น

15. เอาง้านเลยเหรอ.......

16. Jate Ne On

0
    0
    0
    (^_^)๐oO อืม.......แม่นแร้ว

17. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    เรียนหนักมากเลยครับพี่ๆ

18. Best Baberest

Best Baberest Guest

0
    0
    0
    ผมขายของแบบไม่หยุดยั้งเลยครับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้