มิตติ้งอาหารอร่อยมากพี่ สาวๆเต้นน่าเวทีเพียบเลยแนวมากๆ 55553

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Best Baberest, 9 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Best Baberest

Best Baberest Guest

0
    0
    0
    มิตติ้งอาหารอร่อยมากพี่ สาวๆเต้นน่าเวทีเพียบเลยแนวมากๆ 55553

2. ขอบคุณครับ

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    คนข้างๆแป้งรีเควสเพลงโปเต้โต้อ่ะพี่เป๋า นักดนตรีเล่นได้มั้ยคะ :) เค้าจะได้ขึ้นไปร้อง 555

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    แนวไหนอ่ะครับ? พอดีผมอายุเริ่มเยอะละจำมะค่อยได้น่ะ.

5. Best Baberest

0
    0
    0
    อยากรุ้มางานหน้าครับ เดะพี่เป่าเค้าจัดให้แจ่มๆไว้นั้งข้างๆเลยเนอะพี่เนอะ

6. โปเตโต้ มีแน่นอนครับ เพลงกินตับยังมีเลยนะ

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ง่ะ...ถ้าจัดแจ่มๆ พอจำได้ลางๆแล้วครับ รุ่นพี่แม่ผมเลยนะนั่น...

8. Best Baberest

0
    0
    0
    งานนี้ผมยังไม่ค่อยออกลายเดะงานนี้จะแต่งให้เหมือนในรูปเข้าไปเลย 5555(กลัวพี่ๆเค้าจะรับไม่ได้)ไอโด้ขอไว้

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    พี่เป๋า มีกินตับด้วยเหรอ? แหม... ไม่บอกถ้าเปิดวันนั้นนะมีแดนซ์กันน้ำหมากกระจาย...

10. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
  11. Best Baberest

0
    0
    0
  12. Best Baberest

0
    0
    0
    พี่ก็พูดไปกำลังเฟริมเลยรุ่นนั้นอะ

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ...เฟิร์มหรือเยิ้มอ่ะครับ มันต่างกันเยอะอยู่นา...

14. Best Baberest

0
    0
    0
    โธ่มองโลกในแง้ดีหน่อยประสบกาณเค้าแน่นนะพี่ดูจังหว่ะเค้าแต่ล่ะช่วงดิ๊โห๋วแม่เจ้าโว๊ย 5555

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อืมน์...งั้นผมขอบาย หลีกทางให้ละกันครับ ผมกลัวติดใจในสเต็ปน่ะ นี่กะว่าจะไปฟื้นวิชาลีลาศสักหน่อยนะเนี่ย... แต่คงพลิ้วไม่เท่าน่ะ.

16. Best Baberest

0
    0
    0
    555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้