ของยี่ห้อเฮอร์ริเคน บ้านเรา 1,800 บาท เองนะ ถ้าเสียหรือมีปัญหา ก็ซ่อมเฉพาะสาย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pawarist Promsombat, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ของยี่ห้อเฮอร์ริเคน บ้านเรา 1,800 บาท เองนะ ถ้าเสียหรือมีปัญหา ก็ซ่อมเฉพาะสาย ร้อยเดียวเองครับ

1. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    ช่ายครับผมอยู่ HURRICANE มีไรถามได้คร๊าบ......................

2. คือไรหรอHURRICANEเนี่ย

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อ ของสายหัวเทียน กรองอากาศครับ

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    การันตีให้ครับ ผมใช้อยู่...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้