เซนเซอร์ กันขโมยเสีย ซื้อที่ไหนคะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ana, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ana

ana New Member Member

6
    0
    0
    เซนเซอร์ที่ติดกับจุกสีดำข้างประตูรถด้านซ้ายเสีย รถ starlet EP82 สามประตู หาซื้อได้ที่คะ ใครรู้ช่วยที

2. M_GT

M_GT Member Member

60
    0
    6
    เซียงกงมีขายครับ ตัวละร้อยได้น่ะ เอารถไปเทียบเลย แล้วบอกเด็กว่าเปลี่ยนให้หน่อย ผมจ้างเด็ก 20 บาทครับ เค้าเปลี่ยนใส่เลย ไม่ถึง 10 นาที

ปล. ถ้าหมายถึงเซนเซอร์ประตู เตือนเวลาปิดประตูไม่สนิทใช่ไหมครับ

3. ana

ana New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณคะ แต่เซียงกงที่ไหน

คิดว่าใช่เซนเซอร์ตัวเดียวกัน ต้องลองไปที่เซียงกงก่อน แต่ว่าที่ไหนอะคะ ไม่ค่อยรู้จัก ช่วยบอกทีขอบคุณมากคะ

4. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ของใหม่ เทียม ตัวละ 200คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้