เปลี่ยนรูปกลุ่มให้แล้ว หึหึ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 8 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนรูปกลุ่มให้แล้ว หึหึ

2. อิจฉาคนไปมิตติ้ง เห็นแล้วเศร้า เหอๆๆ

3. จะเศร้าไปใย คราวหน้ามาให้ได้นะ

4. คะ พอดีไปสอบ แล้วเล่นสอบทั้งวันเลย ก็เลยไม่ได้ไป

5. เหมือนกันเลย อีกวันผมก็มีสอบครับ.............สอบปากคำนะ 55555

6. โห สอบเหมือนกันแต่สอบปากคำน่ากลัวฟ่านะ

7. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เอิ๊วส์...พี่เป๋า คำให้การขัดแย้ง...ต้องส่งสอบสำนวนใหม่ จะยื่นคำอุทรณ์ล่วงหน้าหรือขอประกันตัวก่อนไหมครับพี่?

ข้อหาอะไรหรือ! สงสัยโดนข้อหา มอมเมาผู้สูงอายุ อ่ะจ๊าก!!!!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้