<< รูปสนามPTT-MSL เดือน พ.ค 2552 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน เราปรับเเปลี่ยนรูปแบบสนามใน เดือน พ.ค แล้ว ในวันนี้
    วันที่ 1 พ.ค สนาม ปิดบริการ 1 วัน จะทำการเปิด ในวันที่ 2 พ.ค ตามปกติ

สำหรับวันนี้ 30 เม.ย เวลา 18.30 -20.30 มีกิจกรรมกลุ่ม 25 คน ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

รูปแบบนี้ เป็น ไลน์เHi speed มีโค้งยึกยัก นิดหน่อย มาลองกันดูครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไม่มีเครื่องอ่ะ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานเข้าอีกคับ......ซ้อมๆ...อิอิ

4. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    ถ้าทางจะมันส์ อิอิ

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เมื่อวาน วันสิ้นเดือน เมษา แวะเข้าไปโดยไม่ได้เช็คตารางการใช้สนาม
    เลยเจอกรุ๊ปพนักงานบริษัทเช่าสนามจัดแข่งไปเต็มๆ.....อดหัดเลยครับ

แต่ยังไงก็ไม่เสียเที่ยว
    ได้นั่งจับเข่าพี่ไก่กับ อ.เจ๋งคุยหลังสนามเลิกจน 5 ทุ่มกว่า
    ดีครับ...ดีมากๆ
    ขอบคุณทั้ง พี่ไก่ กับ อ.เจ๋ง ทั้งคำแนะนำ และมุมมองทั้งหลายครับ
    ไม่ได้ขับ ได้ไปนั่งคุยกับยังคุ้ม...

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    น่าเล่นจังคับ

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
  8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38

9. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    น่าขับครับ ไลด์นี้คงมันส์น่าดู

ป.ล. พี่โป้งปั่นกระทู้คับ โพสตั้ง 2 ทีคับ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

11. gai08

1,213
    4
    0
    :D หวัดดีครับ..กลับมาแล้ว..จากแข่งม้า...
    มาดูเวลา กัน กับ รูปสนามเดือน พ.ค เป็นไลน์เร็ว แต่มีจุดยากโค้งหลอกตา แต่สำหรับมือเทพ เคยโดนหลอกกันมาแล้ว ส่วนมือใหม่ก็ต้องอ่านไลน์ดีๆ บริเวณโค้งอ้อมเสาไฟ...นอกนั้นไม่ยาก..ส่วนบริเวณด้านหลัง..โค้งต้นไม้ มี โค้งเอสแคบๆระวัง...นอกนั้นจุ่มคันเร่งแบบเมื่อยๆกันไป....มาลองดูครับ.....

รถส่วนตัวเร็วสุด 25.554
    รถเช่า เร็วสุด 28.494

ปล....เร็วกันจริงๆครับ.......

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีแต่คนเร็วๆท้างน้าน....:D:D:D:D:cool:

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกดีคับวันนี้พรุ่งนี้ไปซ้อมใหม่....อิอิ

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เมื่อไหร่จะได้ซ้อมกะเค้าสักทีน้า

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ระดับนี้ไม่ต้องซ้อมแว้ว.........ลุ้นฝนอย่างเดวพอ....ฮิฮิฮิ....:cool::cool::cool::cool::rolleyes:

16. veeravich

300
    5
    0
    โหยย...ซ้อมน่าดูเลยสู้ๆ นะพี่ [​IMG][​IMG][​IMG]

ไปทุกวันเรยน๊า...หูยยยยยยย ออกให้ผมรอบได้มะคับพี่ อิอิอิอิอิ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

แล้วพบกันนะง๊าบบบ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คงออกให้มะได้อะคับ เพราะมะวานคุณนัดว่าจะมาเจอกะผมแต่ เบี้ยวซะ กิกิ
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

18. veeravich

300
    5
    0
    โหยยยขอโทษจิงๆ ง๊าบ....มะวานมีช็อตเด็ดเลยไปไม่ทันอ่ะพี่ ยังไงเดี๋ยวเจอกันแล้วจะเหลาให้ฟังนะง๊าบบบ อิอิอิ

โทรศัพท์ก็โทรออกมะได้ด้วยอ่ะเลยไม่ได้โทรไปบอก ขอโทษค๊าบ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งานเข้าซะงั้น....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. gai08

1,213
    4
    0
  21. gai08

1,213
    4
    0
    :D หายหน้าหายตาไปนานพอสมควร กับ เทพอมร เทพไอซ์ และ คุณ ธเนศ และ น้องมะนาว
    เค้าเหล่านี้ กลับมา ซ้อมเล่นๆ ยังไม่เอาจริง ก็ทำเวลาขึ้นบอร์ดกันแล้ว.......
    เทพไอซ์....รอบแรก ขับลองไลน์ ..ขับเล่นๆขึ้นอันดับที่ 1
    เทพอมร....รอบแรก ก็ขอตาม คุณ หนู ตามไปตามมา ขอขึ้นบ้าง..ก็ขึ้นบอร์ดไป ทั้งคู่
    ส่วนคุณ ธเนศ หายไปนาน 2ปี มาเริ่มเล่นใหม่ ทำเวลาขึ้น บอร์ดเหมือนกัน
    ก้อง EVO(ก้องระเบิดเพลา) มาซ้อมเพื่ออยากจะลงแข่งบ้าง ...ก็ไม่ธรรมดา ขี้นบอร์ดเหมือนกัน ได้
    ส่วนน้องมะนาว มาซ้อมๆ แล้ว แต่ยังไม่กลับจากต่างประเทศ แต่จะมาวันแข่งเลย นี่ก็สาว แข็งแรงอีกคนที่น่าจับตามอง ในรถส่วนตัว งานนี้.......

สรุปว่า มือเทพเก่าๆเริ่มกลับมากันแล้ว....ได้ข่าวว่าวันแข่งจะรวม เด็กสนามรุ่นเก่าๆมารวมตัวกัน
    มี ตี๋แก็ป ตี๋เหน่ง ตี๋หนุ่ม เทพอมร ไอซ์ และ เจมส์ จะมาแอบดูมือ เทพรุ่นใหม่ๆ และ มือใหม่อีกหลายๆท่าน
    ดีครับ..ใครอยากรู้ว่า ทำไมต้องเรียกว่า เทพ....ถามกันดูครับ จะได้รู้ว่า คำว่า กระป๋อง ชาเล้นซ์ คืออะไร
    สนุกแค่ไหน ...และสิ่งที่พวกเค้าได้รับคือ...คำว่าเทพ...จริงๆ (ที่เอาตัวรอดได้)

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โห...แล้ว ไม่เทพ แบบผม จะไปอยู่ไหนเนี่ย.... :cry::cry::cry::cry:

23. veeravich

300
    5
    0
    ก็คอยดูไลน์เทพแล้วก็ ก๊อปๆๆๆๆ ไงค๊าบบบ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ผมก็รอก๊อปอยู่เหมือนกันอ่ะพี่..เสียดายไม่ได้เข้าไปเลยไม่เจอ "ของจริง" จะได้ดูดวิชาซะ5555 [​IMG][​IMG]

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งั้นฝากเซียนตู่ให้ช่วยเป็นกระดาษ ก๊อปปี้ ให้หน่อยนะ...:D:D:D:D

25. veeravich

300
    5
    0
    เรียกอย่างงี้...จะฆ่าน้องเหรอครับ55 [​IMG][​IMG][​IMG]

ทุกๆ ครั้งทุกๆ เดือนผมก็ต้องไปก๊อปปี้มาจากบรรดาเทพเนี่ยล่ะพี่..ได้ดีไงเราก็ไปด้วยกันอยู่แล้นนน [​IMG][​IMG]

26. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไม่ได้เล่นเล้ยยย หาเวลาว่างยากเยนจริงๆ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วฝีมือตกน้า...อิอิ...:D:D:D

28. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ไลน์นี้ เร้าใจอีกแล้ววววว ;) ;) ;)

29. gai08

1,213
    4
    0
    :D เฉพาะวัน ศุกร์ นี้ เปลี่ยน รูปแบบสนาม เป็น รูปแบบแข่งสนามที่ 3 เวลา 13.00-18.00 น
    เราเปิดให้ซ้อม สำหรับ นักแข่ง และทุกท่าน ครับ ทางตรงยาวๆ .....

ส่วนวันเสาร์ที่ 9 นี้ มีแข่ง สนามที่ 3 ขออภัยในความไม่สะดวก นะครับ สำหรับ ท่านที่ต้องการจะมาซ้อม
    เพราะเรา แข่งเวลา 12.00-18.00 น

ขอขอบคุณครับ

30. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    โปรโมทชั่นพิเศษเฉพาะ เสาร์ นี้ครับ...ใครต้องการรูปงานเก่าๆ เอาวัสดุสื่ออิเล็กทรอนิคไป COPY ด้วยนะครับ
    จะเอาโน๊ตบุ๊คไปกางให้ COPY ที่สนาม

แต่อย่าเอาของแถมมาให้ผมนะ ไม่งั้นผมจะ COPY ของแถมแจกไปด้วยนะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้