กระจกเป็นคราบน้ำใช้อะไรเช็ดออกครับ ฝังแน่นเลยอ่ะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Jao Kuborn, 14 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    กระจกเป็นคราบน้ำใช้อะไรเช็ดออกครับ ฝังแน่นเลยอ่ะ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ใช้น้ำผสมแชมพูล้างชุ่ม แล้วลองใช้ใบมีดขูดแบบเฉียงๆดูก่อนน่าจะพอช่วยได้ระดับหนึ่งครับ ส่วนแบบอื่นๆต้องรอผู้รู้ท่านอื่นๆมาเสนอแนวทางให้อีกทีครับ... บอนด์.

3. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ไว้วันหยุดจะลองดู เคยใช้วีนอลขัดอยู่ก็จางๆ แต่นานเลยครับ

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ใช้ใบมีดนี่แหล่ะครับ ขูดแบบเฉียงไม่ต้องแรงเดี๋ยวงานเข้าไม่กระจกก็มือนี่แหล่ะครับ เอิ๊กส์ๆๆๆ....

5. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณบอนด์

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ยินดีครับ... แต่อาจจะมีวิธีอื่นที่ดีกว่านี้ก็ได้นะครับ หากใครมีก็ช่วยกันเสนอแนะมาได้นะครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้